Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Hỏi] Cách làm video hiệu ứng kiểu ngôi sao Hollywwood

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về video' được đăng bởi hoangk3nt, 15/10/16.

Lượt xem: 2,665

1. hoangk3nt Mới đăng kí

Các bạn cho mình hỏi trang web làm video kiểu ngôi sao Hollywood nổi tiếng thế giới. Đó là 1 trang web nước ngoài. Mình xem và làm khá lâu rồi nhưng ko lưu lại giờ cần đến mà không biết keyword nào để tìm. Video khoảng 1 phút mà bắt đầu video có 1 giọt nước chảy từ vòi nước xuống thì phải. Có bạn nào đã tùng làm và còn nhớ không?

Thanks all

...
  2. Anh Design

Anh Design Thành viên cấp 2

hoangk3nt thích bài viết này
  3. olavina.com

olavina.com Mới đăng kí

Mình cũng đang cần cái này, bác nào biết chỉ chi tiết giúp chút ạ
  4. hoangk3nt

hoangk3nt Mới đăng kí

Anh Design Không phải cái này bác ạ. Họ cắt ghép từ những bộ phim khác nhau rồi thành 1 đoạn trailer ngắn. Cho phép mình chèn thêm logo ở 1 số đoạn cơ. Trang đó không cho phép tải video sau khi đã làm xong mà phải dùng phần mềm quay màn hình mới lấy được
  5. mr.tuanboho

mr.tuanboho Thành viên cấp 2

Cái này phải không bạn? :D
  6. hoangk3nt

hoangk3nt Mới đăng kí

mr.tuanboho Chính xác bác ơi. Đoạn từ 00:00 đến 02:10 đó bác. Bác còn link làm đoạn đó không share mình phát. Đang cần gấp quá. :D
  7. mr.tuanboho

8. Anh Design

Anh Design Thành viên cấp 2

9. mr.tuanboho

Buồn cho bạn là Project video đó mình cũng mất luôn rồi.
    Đợt làm vứt ở máy công ty cũ giờ kiếm k ra

Ủng hộ diễn đàn