Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hỏi cách tạo ảnh chuyển động (Gấp gấp)

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về video' được đăng bởi phuonghoai1989, 29/6/16.

Lượt xem: 1,979

1. Mọi người giúp dùm em, em muốn làm chuyển động cái hình nhưng trong link bên dưới. Mà em không biết trong after effect dùm cái j. Em thử đặt keyframe thì nó ko chuyển động mượt được như vậy, nghe nói là dùng script mà em không biết làm sao. Ai biết giúp dùm em cảm ơn nhiều

...
  2. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Cái này là chỉnh keyframe nhưng là sử dụng tới Graph Editor đấy thớt. Tìm hiểu về Graph Editor trong After Effect nhé!!
  3. Có bạn nào chỉ kỹ hơn được không hay vẽ dùm mình cái đường graph editor sao cho ra giống chuyển động như trong clip được không, mình đang cần lắm. Cảm ơn trước các cao thủ
  4. SSystem32

SSystem32 Mới đăng kí

Xem cái này cho dễ hình dung
    phuonghoai1989 thích bài viết này
  5. mrnothing19912

mrnothing19912 Mới đăng kí

Cái này có sử dụng Camera Option ko các bác

Ủng hộ diễn đàn