Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hỏi cách tạo hiệu ứng chuyển động cho ảnh

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi kubjn2000, 27/2/14.

Lượt xem: 2,329

1. kubjn2000 Mới đăng kí

Các bác cho e hỏi có ai biết cách tạo hiệu ứng động cho ảnh giống như trong chương trình America's Next Top Model 2013 không? Trong clip tập 3 e thấy ekip có sữ dụng 1 phần mềm mà chỉ cần quét xóa vùng muốn động thì vật đó chuyển động rất hay... em cũng muốn học hỏi làm ảnh như vậy các bác biết làm cách đó làm sao hoặc phần mềm gì chỉ giúp e với... Thanks các bác nhiều...
    tv.zing.vn/video/America-s-Next-Top-Model-Cycle-20-Guys-Girls-Tap-3/IWZ9F8U0.html
    Đường Links này của tập 3 trong phần thử thách chụp hình cưới có khúc ekip dùng phần mềm đó để làm ảnh các bác xem dùm e nha

...
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn