Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

HỎI ĐÁP. lỗi không import được clip.mp4 vào adobe audition

Chủ đề thuộc danh mục 'Adobe Audition' được đăng bởi vuvandung93, 3/3/16.

Lượt xem: 26,470

1. vuvandung93 Thành viên cấp 2

Chẳng là mình thấy mấy clip hướng dẫn mĩ nhạc vẫn cho file mp4 vào bình thường.. Nhưng không hiểu sao mình đưa vào cứ báo lỗi.. Ae nào đi qua biết chỉ dùm mình với.. Thanks

...
  2. Đức Sơn Architect

Đức Sơn Architect Thành viên cấp 2

Chủ thớt đã thử làm theo hướng dẫn thông báo lỗi chưa?
  3. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- File đó của thớt có nặng lắm ko? Và theo như nó thông báo ở trên thì thớt vào phần Preferences (Ctrl+Shift+K) sau đó tìm tới cái tab Media & Disk Cache.

+ Tại Disk Cache thớt có thể thay đổi đường dẫn tới một ổ đĩa khác.
    + Dynamic Link Media tích dấu vào ô Enable DLMS format support và sau đó tích dấu tiếp vào ô bên dưới (Enable DLMS Preview in the Media Browser...) và nhấn Ok sau đó khởi động lại chương trình.
  4. vuvandung93

vuvandung93 Thành viên cấp 2

cảm ơn mọi người nhiều.. mình làm theo hướng dẫn của Dù Kun VietDesigner thì đã đưa clip vào đc rồi... nhưng lúc chạy thử thì lại không có tiếng...hình vẫn chạy. ( Tại mình mới tìm hiểu PM này nên nhiều cái thông báo đọc cũng chẳng hiểu) Mọi người thông cảm... xin chỉ bảo thêm
  5. TUYEN1233

TUYEN1233 Mới đăng kí

em cũng gặp trường hợp như b vuvandung93 làm theo nhưng vẫn chưa làm đc xin chỉ bảo thêm
    Nguyễn Yên Bình thích bài viết này
  6. Zminhanh53

Zminhanh53 Banned

Heya i am for the first time here. I found this board and I find It really useful & it helped me out a lot. I'm hoping to offer something back and aid others such as you aided me.
  7. Nguyễn Yên Bình

Nguyễn Yên Bình Mới đăng kí

vuvandung93 bạn đã giải quyết được lỗi "import mp4/avi vào Adobe Audition 3.0 có hình chạy nhưng ko có nhạc" chưa? Mình đang gặp vấn đề y như vậy. Bạn và các bạn khác giúp mình với!

Ủng hộ diễn đàn