Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Hỏi] Làm sao để không cười gượng

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận' được đăng bởi Pham Thanh, 3/3/14.

Lượt xem: 3,441

1. Pham Thanh Thành viên cấp 2

Như tít ạ ...Mẫu mà mắc chứng khó cười thì phải làm sao ạ??? :( ...Em làm đủ kiểu không được

...
  2. lemungdj

lemungdj Thành viên cấp 2

chọc léc nó đi :D:D:D
    dangthutrang thích bài viết này
  3. quốc nam

quốc nam Thành viên cấp 2

theo mình thì bảo mẫu đừng cười nữa vì có cười cũng không có đạt yêu cầu :)):)):)):))
  4. Đoàn Võ Duy Thanh

Đoàn Võ Duy Thanh Thành viên cấp 2

em cũng muốn hỏi ý như thớt vậy. Mod em toàn cười mỉm, không mở miệng ra được, chụp ngàn tấm như một, 1 style xuất hiện trên ngàn tấm ảnh, không tấm nào cười tươi hơn được :(
    Các bác có cao kiến gì không? Chứ mà cứ mỉm thì...uổng lắm :(
  5. guitar_kid

guitar_kid Thành viên cấp 2

bác cứ lêu mod sáng dậy tập thể dục các cơ miệng: các cơ nhai, cớ cắn..v.v bằng cách chu mỏ, nhai há to miệng..rồi tập cười :)) cười kiểu nào mình thích đặc biệt là ko gây cho người khác cảm giác khó tiêu :"> làm đều đặn ngày nào cũng tập, đảm bảo 1-2w là bác ko cần nói mod cũng cười tươi như con đười ươi :-bd:-bd
  6. phuongthustudio

phuongthustudio Thành viên cấp 5

:)))) hội ông anh mình hút cần xong rồi cười toe toét ngây thơ cực :-? bạn có test :")
  7. Phan HIp

Phan HIp Mới đăng kí

Không cười được thì thêm mấy cái gật gù là được
  8. caphefin

caphefin Thành viên cấp 2

không cười là vì ngại, thẹn hay do tâm trạng?
    nếu do tâm trạng thì bó tay nhé, ép nó cười nó vả cho bầm mắt.
    nếu do ngại, thẹn thì đừng nhào vô chụp vội mà hãy ngồi nói chuyện đủ thứ với mẫu đã. lát sau em ấy sẽ bớt cảnh giác và có cảm giác thoải mái hơn. Lúc đó sẽ dễ cười tươi hơn :) (Trừ trường hợp răng xấu nhé, răng xấu mà bắt con người ta cười thì đừng dại mà cho xem hình review)
    nếu cách trên vẫn bó tay thì chơi tele, chịu khó bắn lén những lúc mẫu đang vui. cách này hơi nhọc nhưng hình lên thường đẹp rất tự nhiên. mình thường hay dùng cách này nhưng lại ko có tele :D
  9. Duylaser

Duylaser Mới đăng kí

bác cho mẫu 1 hơi j j mà mấy thanh niên hút vào cuời cả ngày ấy :>
  10. ank_ck

ank_ck Thành viên cấp 2

câu nói mà e hay nói với mẫu khi mẫu cười mỉn hoặc ko chịu cười: Cười lên nào. cười như bố em mới đẻ em bé :v hoặc như ông nội mới đẻ chú :v nói chung là pha chút hài hước + tếu táo vào sẽ làm cho mẫu cảm thấy thoải mái hơn. Goodluck !
  11. Rồngcon_Nôbita

Rồngcon_Nôbita Thành viên cấp 1

Đấm 1 phát roy hỏi: "Vui hok em" :)))
    Konoko thích bài viết này
  12. anka

anka Thành viên cấp 2

Say "cheese" hay "J" gì gì đó, đại loại thế.. thấy trên phim hoài.. :))
    anh trần đức thích bài viết này
  13. Râu Dê

Râu Dê Thành viên cấp 1

bác bảo em ấy nói ' mi ' xem

Ủng hộ diễn đàn