Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[HỎI] Lỗi không thể thao tác trên Photoshop Cs6

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi layz_vip, 18/6/15.

Lượt xem: 3,613

1. layz_vip Thành viên cấp 2

Đầu tiên cho em gửi lời cảm ơn các bác đã bỏ thời gian click vào topic này của em ạ.
    Em đang gặp sự cố là trong một ngày đẹp trời, em đang dùng pts rất bình thường để crop , căn chỉnh lại vài cái ảnh rồi tự nhiên không hiểu trong lúc thao tác em có vẩy nhầm hotkey nào không mà giờ pts máy e vẫn bật lên bình thường nhưng lại k thể thao tác được ( gần như toàn bộ tool đều k làm đc gì, brush e để bt rồi vẽ một đường mà nó toàn ra chấm chấm vậy ko )
    Các cao nhân có vào thì xem giúp e với ạ.
    Em xin cảm ơn.

...
  2. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Chạy Ps dưới quyền Run As Administrator xem thế nào đi thớt :-?
  3. layz_vip

layz_vip Thành viên cấp 2

Dù Kun VietDesigner : em cảm ơn bác đã quan tâm, Chiều xem bài bác tối về làm thử. Ai dè chạy thật. Xong nghi ngờ tắt đi chạy lại lần nữa ( k run admin ) và lại ngon :D
    hoanglongybHồng Sơn thích bài viết này.
  4. hoanglongyb

hoanglongyb Mới đăng kí

Mình cũng hay gặp phải lỗi này.
  5. layz_vip

layz_vip Thành viên cấp 2

hoanglongyb : bác đã thử cách kia chưa. Em chơi phát là ngon luôn ạ

Ủng hộ diễn đàn