Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hỏi về màu background trong photoshop CS6

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi ryswick, 7/12/14.

Lượt xem: 2,791

1. ryswick Mới đăng kí

mình vừa mới cài pts CS6 nhưng màu mặc định của nó đục đục chứ không được trắng (chỉ trong photoshop)[​IMG]

màn hình mình vẫn hiển thị màu trắng bình thường! vậy giờ mình phải chỉnh thế nào để nó thành màu trắng ?

...
    Phúc Đào thích bài viết này
  2. phongpro79

phongpro79 Thành viên cấp 2

Cài Win xong và có cài lại driver vga ko
  3. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Do màu của màn hình thôi.
    Hà Bơ thích bài viết này
  4. ryswick

ryswick Mới đăng kí

vga driver mới nhất, bạn xem trong màn hình của mình- màu trắng vẫn hiển thị bình thường nên mình mới nghi ngờ là do thiết lập pts cs6 nhưng không biết chỉnh chỗ nào
    bạn nào biết bày mình với, chứ mở hình bằng picasa thì màu trắng vẫn hiển thị, còn mở bằng PTS thì nó lại vàng ố như thế :(

Ủng hộ diễn đàn