Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hỏi về Sketch (Professional digital design for Mac)?!!!

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về web' được đăng bởi PoliceBoss, 22/10/15.

Lượt xem: 25,027

1. Trung Kiên

Trung Kiên Thành viên cấp 3

2. Medic

Medic Thành viên cấp 2

ducnguyentb1209 bạn down link của Trung Kiên thử xem. Mình thì down trên app store, lúc trước nó free trong mấy ngày.
  3. ducnguyentb1209

ducnguyentb1209 Mới đăng kí

ok. Cám ơn bạn Medic và bạn Trung Kiên nhé. Mà cho mình hỏi cái này là dùng bao lâu nhỉ có giới hạn gì không ban.
  4. Trung Kiên

Trung Kiên Thành viên cấp 3

ducnguyentb1209 Nếu bác download bản free trail ở appstore hoặc từ trang chủ thì xài được 30 ngày.
    Còn xài bản cờ rắc kia thì không có giới hạn gì cả :))
  5. ducnguyentb1209

ducnguyentb1209 Mới đăng kí

Ok cám ơn bạn nhé
  6. lanphuongfithou

lanphuongfithou Mới đăng kí

Em đang tìm hiểu về cái sketch trên windows. Thấy có cái link này
    chèn plugin trong avocode.com. ai thử chưa cho em hỏi ít kinh nghiệm với :D
    Medic thích bài viết này
  7. Medic

Medic Thành viên cấp 2

8. Medic

Medic Thành viên cấp 2

PoliceBoss Có phần mềm Experience Design trong bộ adobe cũng giống giống Sketch đó, có điều mới ra nên ít tính năng hơn.
    PoliceBoss thích bài viết này
  9. lanphuongfithou

lanphuongfithou Mới đăng kí

Medic bác tìm hiểu được chưa :D. Em đã dùng Ed của Adobe, cũng ổn, nhưng chỉ support trên MAC :(. Chỉ có thể làm trên công ty thôi.
  10. Medic

Medic Thành viên cấp 2

lanphuongfithou Khá ngon, có hỗ trợ cho developer và làm theo team luôn :D. Có điều chỉ cho dùng thử 14 ngày :v

11. buithehien1991

buithehien1991 Mới đăng kí

Chào các bác. Em xin đề xuất 1 app của Adobe:
    Adobe Experience Design CC (Beta)
    Link: adobe.com/sea/products/experience-design.html

Tất nhiên là hiện nó chưa mạnh như Sketchapp nhưng tương lai nhiều nơi đang sử dụng.
  12. Phùng Lê Minh

Phùng Lê Minh Thành viên cấp 2

cảm ơn bạn nhiều
  13. ngocpx

ngocpx Mới đăng kí

figma.com nhé :D
    Còn ngon hơn cả Sketch luôn.
  14. Kungfuarc

Kungfuarc Banned

Xin chào các bạn. Trên window thì đã có Adobe XD, Figma ... và sắp tới hy vọng là có invision app
    Mình có cấp nhật các khoá học MIỄN PHÍ tại đây
  15. coloa2006-2010

coloa2006-2010 Thành viên cấp 1

Chủ yếu là trình mình ra sao sản phẩm làm ra như thế nào chứ tool cũng đâu có quan trọng lắm, máy chạy win thì dùng figma nhé.
  16. tieuconuong

tieuconuong Thành viên cấp 2

adode XD nhé,
    Đang tự bơi cái này @@

Ủng hộ diễn đàn