Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hỏi về thay đổi nét brush trong clip này?

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi H.N.D, 24/6/13.

Lượt xem: 2,132

1. H.N.D Thành viên cấp 1

Mới down được bộ video dạy digital paiting của bọn digital tutors, mà mới bắt tay vào bắt chước đã gặp vấn đề...
    Các bác xem hộ em từ phút 3:01' đến 3:10' nó thay đổi nét cọ, mình cũng đổi y chang nó mà nhìn nét cọ nó không thay đổi được như trong clip, không trau chuốt 2 mũi như nó làm được...
    À, mà mấy cái clip của bọn này hay lắm, các bác kéo torrent về xem thử nhé :D... Clip này trong bộ "
    Creating a 2D Avatar from a Photo Reference" ấy.

...
  2. traigia

traigia Thành viên cấp 2

Nó dùng đầu cọ này, chứ ko phải mấy cái kia như chú tưởng nhé! [​IMG]
  3. H.N.D

H.N.D Thành viên cấp 1

Vấn đề không phải ở loại cọ bác ợ, bác đã xem kỹ video chưa ợ?
    Nếu loại cọ khác thì biểu tượng brush nó đã không phải như hình này rồi :)
  4. H.N.D

H.N.D Thành viên cấp 1

Up :D .
  5. H.N.D

H.N.D Thành viên cấp 1

Có bác nào giúp mình không?
    Phác thảo với đi nét bằng các brush khác mình thấy không được chuẩn như trong clip :(

Ủng hộ diễn đàn