Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hướng dẫn đăng ký Youtube Partner để kiếm tiền bằng video của bạn

Chủ đề thuộc danh mục 'Kiếm tiền Online' được đăng bởi Phạm Hữu Dư, 31/7/13.

Lượt xem: 101,723

1. MeoDenLuoi

MeoDenLuoi Thành viên cấp 1

Em vẫn chưa đủ 18t, thì làm thế nào để nhận tiền mặt bây giờ
    Ai giúp em với
    Có cách nào k ạ =((
  2. thanhmai3883

thanhmai3883 Thành viên cấp 3

Phạm Hữu Dư anh ơi!!!lúc trên forrum thấy anh có share cái code js về đặt banner chạy 2 bên ấy!!!em vừa đc google unban cái vấn đề GA!!!sướng quá!!! :)) anh cho em xin link bài có js ấy với ạ
  3. anninh1984

anninh1984 Mới đăng kí

Mình đã xem kênh youtube của bạn, có rất nhiều bài hướng dẫn rất hay. Mình có mở một kênh hướng dẫn làm đồ chơi, tuy nhiên 1 tuần mà có vài lượt xem nên mình rất nản, vì vậy mình muốn hỏi bạn 1 vấn đề sau: có người nói khi kiếm tiền thì nên chọn 1 chủ đề thôi. Nhưng mình muốn up thêm 1 nội dung nữa là ảnh chế truyện cười trong cùng tài khoản đó. Như vậy youtube có phạt ko bạn. Cảm ơn bạn đã đọc tin nhắn này.
  4. WatEthis

WatEthis Thành viên cấp 2

anninh1984 bạn yên tâm, youtube k có luật nào cấm up video như vậy đâu, k vi phạm bản quyền là dc :"))
  5. MeoDenLuoi

MeoDenLuoi Thành viên cấp 1

Cái fullscreen này thì nó thanh toán tiền cho mình = cách nào?
    Dùng Adsence à???
  6. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

7. lesuca

lesuca Banned

khi đủ tiền muốn chuyển về Việt Nam thì làm sao a???
  8. cuongthaihoa

cuongthaihoa Banned

9. DucChungXI

DucChungXI Thành viên cấp 1

Ai cần tài liệu Học GA Pm mình
  10. dao anh tuan

dao anh tuan Thành viên cấp 1

khi đã liên kết thành công với fullscreen rồi thì có hủy được không ad
  11. Phạm Hữu Dư

dao anh tuan trong trang dashboard của Youtube có chỗ yêu cầu hủy đấy! Còn nó hủy trong tgian bao lâu thì chưa biết nhé!
  12. dao anh tuan

13. Phạm Hữu Dư

Mail hỏi bọn nó xem! Hình như lúc đăng ký phải chấp nhận hợp đồng có thời hạn hay sao ấy! Bạn reg Fullscreen đc bao lâu rồi? dao anh tuan
  14. dao anh tuan

Phạm Hữu Dư mới dc 10 tháng. e vừa xem lại điều khoản của fullscreen trong đó có điều khoản này "
    9. hạn và chấm dứt
    Hạn: 2 năm kể như của Ngày có hiệu lực, với tự động gia hạn cho
    giai đoạn 2 năm liên tiếp, trừ khi một trong hai bên cung cấp bằng văn bản thông báo về việc chấm dứt vào
    bên kia biết trước ít nhất 30 ngày trước khi bắt đầu của bất kỳ điều khoản gia hạn."
  15. Phạm Hữu Dư

dao anh tuan thế thì đành phải chờ đủ 2 năm! mình vừa xem lại contarct, đúng 2 năm! Thôi đành chờ đủ 2 năm rồi out vậy, khi kí hợp đồng với nó ko đọc kỹ thì phải chịu thôi :D
    dao anh tuan thích bài viết này
  16. dao anh tuan

Phạm Hữu Dư anh còn liên kết với fullscreen nữa không.. e thấy no lấy phí nhiều quá.. mà lợi ích không thấy nhiều
  17. Phạm Hữu Dư

dao anh tuan vẫn còn, đến tháng 5 năm nay mới đủ 2 năm, đúng là 30% thì hơi nhiều :)
  18. dungskull1990

dungskull1990 Thành viên cấp 1

thớt mà chia sẻ cách kiếm view nữa thì tốt nhỉ . ước mơ kiếm 2 củ 1 tháng thôi :D
  19. Phạm Hữu Dư

dungskull1990 kiếm view àh? dễ thôi, hãy tập trung làm những video chất lượng đi tự khắc sẽ có view. Còn muốn nhanh và nhàn và thì đi reup mấy video hot, nhưng cách đó sớm muộn gì cũng chết!
  20. dungskull1990

dungskull1990 Thành viên cấp 1

haiz tớ cũng có kênh video tự làm rồi nhưng view chả có đâu . cả tháng được có 5$ chán luôn

Ủng hộ diễn đàn