Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hướng dẫn đăng ký Youtube Partner để kiếm tiền bằng video của bạn

Chủ đề thuộc danh mục 'Kiếm tiền Online' được đăng bởi Phạm Hữu Dư, 31/7/13.

Lượt xem: 101,726

1. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

lesuca 1 ng chỉ 1 tk adsense :)
  2. minhtamht

minhtamht Banned

ui hay quá, hôm nay mới biết, cảm ơn Phạm Hữu Dư. youtube của mình thường là các video hướng dẫn về Theme, mình thử cách của bạn xem sao
  3. Jimmy Thanh Phạm

Jimmy Thanh Phạm Mới đăng kí

Theo như hiểu biết nông cạn của mình thì kiếm tiền thông qua Youtube không hề đơn giản chút nào, nó còn phải thông qua Google Adsense, để đặt quảng cáo trên video của bạn thì bạn mới có thể kiếm tiền. Và để tạo được 1 tài khoản Google Adsense cũng là cả một vấn đề T.T chưa kể video của bạn phải nổi tiếng, trên 50.000 lượt xem thì mới được bác gồ để ý.
    Đây là ý kiến của mình. có gì sai mấy bác bỏ qua.
  4. Phạm Hữu Dư

Jimmy Thanh Phạm nếu bạn muốn kiếm tiền trực tiếp với Google thì chẳng quan trọng bạn có bao nhiêu view, mà quan trọng là video đó có phải do bạn làm ra hay ko :)
    Mấy quan điểm trên của bạn là hoàn toàn sai lầm và ko còn hợp thời nhé!
  5. mrcoiversion2

mrcoiversion2 Thành viên cấp 3

V mình dùng một bài hát chẳng hạn như Nắm lấy tay anh của tuấn hưng để làm 1 video, sub, làm hiệu ứng khác liệu có kiếm tiền đc hay không? Phạm Hữu Dư
  6. Phạm Hữu Dư

mrcoiversion2 cái này mình cũng ko rành, vì ko chơi thể loại này. Tuy nhiên về nguyên tắc, sử dụng bài hát có bản quyền là ko đc. Ko biết có cách gì để lách luật hay ko thôi.
  7. mrcoiversion2

Phạm Hữu Dư chẳng hạn như bài này, thì cũng coi như là ko được phải không? :D
  8. Phạm Hữu Dư

mrcoiversion2 đc hay ko Youtube nó có thông báo ở trong video mà, nếu ko có cảnh báo bên thứ 3 nào thì nó ok.
    mrcoiversion2 thích bài viết này
  9. mrcoiversion2

10. thanhha2701

thanhha2701 Thành viên cấp 2

bài viết hay, sử dụng lâu giờ mình mới biết mấy cái này. Để tìm hiểu thêm và làm xem sao?
  11. desinger1223

desinger1223 Mới đăng kí

nhìn khó thế chủ thớt
  12. minhthu2723

minhthu2723 Mới đăng kí

13. minhthu2723

minhthu2723 Mới đăng kí

bài viết hay
  14. mmo90

mmo90 Mới đăng kí

Bai viet hay lam
  15. Mr Thanh Thanh

Mr Thanh Thanh Mới đăng kí

Đây là thành quả mình gặp hái được thu nhập 15tr/tháng sau 4 tháng nỗ lực cày cuốc với APPNANA với số vốn bỏ ra 700k/tháng. Mình muốn chia sẽ với các bạn và cũng mong các bạn chia sẻ nhưng cách kiếm tiền hữu ích khác
  16. agazet

agazet Thành viên cấp 1

Mình vừa kết nối chanel với Freedom,vậy là ngắt kết nối với google adsense.Trong tài khoản adsense chưa rút,vậy có rút được không ad?Mong giúp đỡ.Thank
  17. Phạm Hữu Dư

agazet tiền trong GA vẫn giữ nguyên đó, và sẽ rút đc nếu đủ 100$
    agazet thích bài viết này
  18. kaivo147

kaivo147 Banned

Hay thật đáng học hỏi
  19. agazet

agazet Thành viên cấp 1

Bác Dư cho em hỏi thêm,như em tập hợp các hình ảnh trên tìm kiếm google làm cái video trình chiếu ảnh thì phần mô tả có ghi chú bản quyền hình ảnh gì không vậy?Hiện em ngắt kết nối GA đang hợp đồng với Freedom.Mong hối âm!
  20. Phạm Hữu Dư

agazet thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn