Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hướng dẫn lấy nhạc bản quyền chèn vào clip mà không bị Youtube xoá acc

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi Đoilơ ViệtDesigner, 23/1/13.

Lượt xem: 32,067

1. Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

Như tiêu đề
    Mọi thông tin chi tiết đã gói gọn trong video dưới đây
    Vì ngày xưa mình hay làm skin media cho rainmeter nên thường bật nhạc của nước ngoài, toàn nhạc có bản quyền.
    Chắc cũng tầm 10~15 cái video như thế, nhưng do dùng cách này nên từ tháng 7/2012 đến giờ mình chưa hề bị youtube thăm lần nào ( có 1 cái video vi phạm từ năm 2011 nhưng may là ko bị report, hoặc là vi phạm lần đầu nên nó tha )
    Còn Admin của chúng ta thì quá đen, đen như lê duẩn nên acc chính đại diện cho VDS up video lên youtube đã bị xoá, và kèm theo là các tut hướng dẫn cơ bản về pts, các tut hướng dẫn sử dụng diễn đàn bị mất giống hàng loạt.
    Chính vì thế mình làm video này hướng dẫn cho mọi người, bảo quản acc của mọi người một các an toàn nhất có thể.
    Chết vì tai nạn hay chết vì những lí do khác thì vẫn chấp nhận được, nhưng chết vì ko hiểu biết là cái chết bê bết.

Mình ko biết cách này có ổn không nhưng mình thấy khá ổn đối với mình... ai làm như video rồi mà mấy tháng sau bị youtube xoá thì là do bạn ăn ở nhé,.nhớ thắp hương khi up video vi phạm bản quyền lên youtube để tăng thêm sự may mắn.

Sai tiêu đề rồi, mod sửa cho em thành
    Hướng dẫn up video clip vi phạm bản quyền lên Youtube mà không bị xoá acc
    :-<

...
    QuyQuyX, HSP, Cui_Kho2 người khác thích bài viết này.
  2. Soliey

Soliey Mới đăng kí

Thank thím thớt :like:. Có điều dài mà mấy phút cuối mới vào nội dung chính.:D
  3. kenminhthien

kenminhthien Thành viên cấp 2

Bác thêm câu này chi..... Hồi họp vẫn thế....@@
  4. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

clip fail: notepad đen sì khó thấy

sao ko chỉnh License Creative Commons - Attribution lúc up clip?
    vào đây chỉnh cho lẹ: https://www.youtube.com/account_defaults

cách của chú chỉ đối phó đc vài clip, 1 channel là xác định die cả channel nhá!

(:| tui làm clip bắn cs lồng nhạc up cả năm nay có bị ban đâu
  5. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

Ò thì có 720p xem rõ hơn.
    Mà em up như 60 mấy clip lên mà có thấy bị gì đâu,cái thì để công khai, cái thì để riêng tư :D
    Chắc là nếu lấy nhạc mà nổi tiếng trên các bảng xếp hạng music thì nó mới hay report,.em bị mấy lần nó gửi mail thông báo về sợ vãi cức đi được :-<
  6. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

chưa bao h bị del :D

Đoilơ ViệtDesigner thích bài viết này
  7. Nguyễn Ngọc Công

Nguyễn Ngọc Công Thành viên cấp 2

Thím ơi hướng dẫn lại đi video này sao lại riêng tư thế

Ủng hộ diễn đàn