Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hướng dẫn photoshop cho người mới

Chủ đề thuộc danh mục 'Cơ bản' được đăng bởi hungchinhsua, 28/3/17.

Lượt xem: 8,655

1. hungchinhsua Mới đăng kí

Đầu tiên cho em xin chào tất cả mọi người, như mọi người đã click thì nội dung của bài viết này là để đưa cho mọi người( những người còn chưa biết photoshop là cái gì hoặc biết photoshop là gì nhưng chưa biết sử dụng) một chút kiến thức cơ bản về photoshop
    Mình theo quan niệm kiến thức là báu vật chung của nhân loại và tất cả mọi người đều có thể dùng nó một cách miễn phí,
    bản thân mình cũng đã học
    miễn phí từ vietdesigner rất nhiều, chính nhờ các tutorial của anh chị em trên vietdesigner mà mình mới có thể biết về photoshop , nên mình cũng muốn đóng góp một chút cho cộng đồng. Tất cả các video của mình đều là miễn phí.

[TIP]
    1: Cân bằng trắng bằng photoshop
    Mình sẽ cố gắng thấu và tải lên những bài hướng dẫn ý nghĩa tới với mọi người hơn, để làm được như vậy thì mình cần sự ủng hộ và góp ý của mọi người để các video về sau sẽ chất lượng hơn.
    Cảm ơn mọi người quan tâm!

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 9/4/17
    tranvan.muon thích bài viết này
  2. hungchinhsua

hungchinhsua Mới đăng kí

do dạo này hơn bận nên tuần mình up có 1 video sr anh chị em nha T_T
    sẽ cố trong tương lai sẽ up lên đều hơn :D

Ủng hộ diễn đàn