Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hướng dẫn sử dụng Puppet Warp trong Photoshop

Chủ đề thuộc danh mục 'Cơ bản' được đăng bởi Đoilơ ViệtDesigner, 11/1/14.

Lượt xem: 14,195

1. Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 11/1/14
    CaoChiNhan, Hồng Sơn, Phạm Hữu Dư2 người khác thích bài viết này.
  2. mgr

mgr Cựu quản trị

C cũng ko biết xài cái warp trong pts :D bookmark lại để dành, cám ơn em trai :x
  3. _MeoHoang_

_MeoHoang_ Thành viên cấp 4

cái này dễ xài, nhưng hình có độ nét cao mới xài đc ko là nó chỗ mờ chỗ rõ lung tung beng hết trơn x_x
    CaoChiNhan thích bài viết này
  4. ZinP

ZinP Thành viên cấp 3

có dịp sẽ dùng :D
    kiểu như biến cô gái sexy thành ông già Nô-en :)):))
  5. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

A nghĩ lần sau e nên đầu tư thêm cái micro để làm video có giọng nói cho ng xem dễ hiểu hơn nhé :D
  6. ZinP

ZinP Thành viên cấp 3

nghe giọng bác Dư quen rồi không biết giọng Đoilơ thế nào :))
  7. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

Phạm Hữu Dư À cái đấy là do âm thanh click chuột của cái soft quay màn hình, khi click chuột thì tiếng của soft sẽ to lên và nó sẽ giảm các âm thanh khác xuống 80%, em quên cài đặt trong mục recording

Cái puppet warp này thật ra mình nghĩ cũng ko hữu dụng trong các công việc hàng ngày lắm...
  8. huythong91

huythong91 Thành viên cấp 1

hix. video đã bịn rồi người dùng xóa. Chậm chân rồi
  9. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

huythong91 mình vẫn coi bình thường mà nhỉ @@
  10. hải ngố

hải ngố Thành viên cấp 2

Hôm quá.. nghịch pts đúng vào cái hôm nay anh làm video... cái này cũng dễ thật.. nhưng công dụng thì có vẻ không đk ưa chuộng đúng ko a

Ủng hộ diễn đàn