Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Khi nào nên dùng Photoshop, Illustrator, InDesign và After Effects?

Chủ đề thuộc danh mục 'Kinh nghiệm / Kiến thức dành cho designer' được đăng bởi Người Chia Sẻ, 10/3/17.

Lượt xem: 27,216

1. Người Chia Sẻ Share to be shared!

Các bác đã sử dụng đúng phần mềm với đúng chức năng tối ưu nhất của nó chưa nhỉ? :3

Nguồn: ColorME

...
    kinpro99, horenz, ThanhNguyen881 người khác thích bài viết này.
  2. drax

drax Thành viên cấp 4

dùng des resume nên dùng id hay ai là tốt nhất thớt?
  3. iamscare1

iamscare1 Mới đăng kí

Dùng After Effect để dựng
    Như lấy dao mổ trâu đi chặt gà vậy
  4. degia_thanhtinh

degia_thanhtinh Thành viên cấp 1

Em vẫn toàn dùng Illu để thiết kế website :D
  5. Jason Nguyễn 0210

Jason Nguyễn 0210 Mới đăng kí

ngoại trừ chỉnh sửa ảnh và dàn trang thì mọi thứ ko liên quan đến chuyển động đều dùng Illus :D
  6. thuynganhb

thuynganhb Mới đăng kí

Hóa ra là mình toàn dùng linh tinh hết cả, nhưng vẫn thấy ổn, có nên học cách chuyên nghiệp như nói trên không nhỉ
  7. YenNhi111

YenNhi111 Mới đăng kí

Dear các bạn,

Nếu reup bài viết từ ColorME các bạn vui lòng KHÔNG CHÈN LOGO CỦA MÌNH VÀO nếu chưa có sự cho phép từ phía tác giả.

Mong các bạn có thể xoá bài viết và up lại hình ảnh với đầy đủ logo và trích nguồn đầy đủ.

Link bài viết gốc từ colorME: facebook.com/pg/ColorME.Hanoi/photos/?tab=album&album_id=1273316789403010

Thân gửi,
    ColorME
  8. sonhoai85

sonhoai85 Banned

Hóa ra là mình toàn dùng linh tinh hết cả, nhưng thật sự vẫn thấy ổn,

Ủng hộ diễn đàn