Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Không up ảnh được từ điện thoại trên 4rum

Chủ đề thuộc danh mục 'Góp ý cho diễn đàn' được đăng bởi phuongthustudio, 20/5/15.

Lượt xem: 3,486

1. phuongthustudio Thành viên cấp 5

Không biết ai có bị giống như mình ko :-? Nhưng mình sử dụng công cụ upload ảnh của diễn đàn ( dùng cả 3 trình duyệt : chrome , operamini , trình duyệt máy ) đều bị như này :

Không thể up đc

Và thêm vấn đề hơi phiền là mục cảnh báo không thể tắt được cứ chạy quanh màn hình :( như này :

...
  2. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Mình ít vào diễn đàn trên điện thoại lắm nên là cũng ko có rõ. Cơ mà nên hỏi chính admin thì mới biết được. Phạm Hữu Dư.
  3. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Vấn đề đầu tiên, mình đã sửa lại nút Đăng ảnh, khi online = đt thì khi ấn vào nó sẽ bật ra hẳn 1 tab khác để up ảnh, ko còn bị co dẹp lại như trên nữa.

Vấn đề thứ 2 đó là cái cảnh báo khi lập topic mới ko tắt được khi lập topic = đt thì mình cũng đã fix luôn, có thể tắt được rồi nhé :)

Có lỗi gì anh em cứ báo gấp để mình fix.
    phuongthustudio thích bài viết này
  4. phuongthustudio

phuongthustudio Thành viên cấp 5

Hihi ; Đại ka Fix nhanh như điện :D

Ủng hộ diễn đàn