Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Không viết được chữ trong CS3

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi Baka Uni, 12/10/15.

Lượt xem: 1,915

1. Baka Uni Mới đăng kí

Mọi người cho mình hỏi về vấn đề text với.
    Mọi hôm thì vẫn bình thường nhưng hôm nay khi mình vào pts để edit ảnh (mình dùng cs3) thì chữ không hiện ra,dù bên khung layer nội dung vẫn có
    Ngoài ra thì dùng eraser cũng thế,hiện vòng tròn nhưng giữ chuột kéo vẫn không xóa được.
    Mong mọi người giúp với
    Mình xin cám ơn trước.

...
  2. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Bản này của thớt là potable hay là full? Unikey để bảng gõ gì và thử chạy nó dưới quyền quản trị Run as administrator xem sao.
    Chỉnh sửa lần cuối: 13/10/15
  3. pentuts

pentuts Thành viên cấp 1

Bạn kiểm tra Unikey xem sao !
  4. Baka Uni

Baka Uni Mới đăng kí

Bản mình là potable,unikey dựng sẵn. Mà trước giờ vẫn gõ được chỉ là hôm qua mình mò mấy cái chức năng của của pts thì sau không ghi được chữ nữa,không đụng gì vào unikey nên chắc không phải do unikey đâu.

P/s : Khi mình qua tab mới hay hình khác thì vẫn ghi được. Còn hình đó thì dù tắt đi mở lại vẫn cứ thế
    Chỉnh sửa lần cuối: 13/10/15

Ủng hộ diễn đàn