Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Kiếm tiền bằng cách treo máy

Chủ đề thuộc danh mục 'Kiếm tiền Online' được đăng bởi tuan tung, 4/9/13.

Lượt xem: 8,291

1. tuan tung Thành viên cấp 1

:)) chào các bạn trước khi kiếm tiền với cách này thì mình tự nói trước luôn ai tin thì làm mình không ép nha nếu không có hứng thì dừng ở đây là ok sorry nếu có gì súc phạm nha mình chỉ muốn nhấn mạnh 1 tí thôi:">
    mình cũng vui tính thôi chứ không có gì và yahoo mình là : vvtuantung01
    để có gì đọc song các bạn thắc mắc hỏi :D
    vào vấn đề
    Kiếm Tiền Bằng Treo máy

Ngày hôm nay chính thức sites ipuservicesbeta sẽ có sẵn để tải ngay ( mình cũng đang chờ để tải nên các bạn đợi chung cho vui )
    Đăng ký Tại đây

Và hình thức kiếm tiền của nó là treo máy kiếm tiền giống coingeneration

Sies này treo máy 1 ngày có thể tiền lên đến 0.1$ - 2$
    mức thanh toán là 50$
    Thanh Toàn qua

[​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

cái paypal bị xóa xổ rồi buồn quá :(
    sites này rất đầy chuyển vọng mới ra thôi mà mỗi ngày có đến hơn 1 nghìn người đăng ký
    Và đây là hình ảnh tiếp thị thu nhập của trang

Vì là sites mới beta nên có những thanh toán mà các anh tây tuyển referred và được những thanh toán cho những các bác yên tâm

Tất nhiên là còn nhiều bằng chứng thanh toán khác nhưng mình chỉ liệt kê ra 1 thanh toán co các bạn xem nếu ai muốn xem nữa để lại lời nhắn mình coppy cho
    Các hình thức đăng ký rất dễ giống nhưng các trang sites bình thường khác nên bình không đăng
    Các bạn đăng ký ủng hộ >> link ref <<

Mới ra thôi mà có từng này người đợi

các cái đó chỉ là hình ảnh thôi cũng rất đơn giản phải không bạn thử nghĩ nếu bạn có 10$ và mua 1 máy chủ ảo và treo nó trong vòng 40 ngày cho chắc thì các bạn lấy lại được là 50$
    còn việc đầu tư thêm thì sẽ lợi các bạn có thể liên lạc tới yaho mình và vào google tìm 1 ít về VPS nói chuyện cho dễ
    còn ai ở đồng nai thì mình sẽ hỗ trợ cho việc rút tiền về ( luôn nếu ko có thẻ visa )
    mình ở mmo4 mình đi giới thiệu với mục đích kiếm ref và hưởng % nên không có gì bận tâm hết

...
  2. tuan tung

tuan tung Thành viên cấp 1

upppp hộ nào :D
  3. tuan tung

lên nào :))
  4. Furin

Furin Thành viên cấp 3

bạn làm cái này bị ban nick đấy x(
  5. Vũ Tâm

Vũ Tâm Thành viên cấp 2

Mod đâu vào xử truờng hợp này đi
  6. tuan tung

:)) mình vào mục kiếm tiền mà có gì sai ? =))
  7. caphefin

caphefin Thành viên cấp 2

ko sai, nhưng đừng spam kiểu "Up", hay "lên" liên tục. Mem mới mà spam thì dễ bị sút lắm :)
  8. tuan tung

oh thanks bạn :D
  9. marion

marion Thành viên cấp 2

thanh toán có 2$ mà còn khó nuốt nói j` tới 50$
  10. unnet

unnet Thành viên cấp 2

Nhà mềnh có 50 máy tính có làm ăn đc gì ko Bác @@!
  11. tuan tung

:D tại mình ít vào đây nên không để ý các bạn pm yahoo vvtuantung01
    hỏi nha
  12. Mr. Thái

Mr. Thái Mới đăng kí

Mình thấy hình thức kiếm tiền của website: ipuservices như bạn nói cũng giống website: Cashnhits nhưng Cashnhits thì mức thanh toán thấp hơn cụ thể:

Tối thiểu rút tiền về Paypal:
    => Đối với thành viên Standard: lần 1 là 0.6$, lần 2 là 1$, lần 3 là 1.5$, lần 4 là 2$, lần 5 và kể từ các lần khác là 2.5$
    => Đối với thành viên Premium (Khi bạn bỏ tiền ra nâng cấp): lần 1 là 0.25$, lần 2 là 0.5$, lần 3 là 1$, lần 4 là 1.5$, lần 5 và kể từ các lần khác là 2$
  13. zasnhap4

zasnhap4 Thành viên cấp 1

Sao tài khoản PayPal của chủ thớt bị xóa vậy? Mách nước để a e rút kinh nghiệm đi.

Ủng hộ diễn đàn