Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Kiếm tiền chơi tết 2015 dễ dàng với OFFER !!!

Chủ đề thuộc danh mục 'Kiếm tiền Online' được đăng bởi HoanqGianq, 1/2/15.

Lượt xem: 5,745

1. HoanqGianq Mới đăng kí

Mình cần tuyển thêm 5 member làm offer dành cho tất cả các bạn !Mong tất cả các bạn trên HLG hưởng ứng.

-------------------------------
    Mô tả:
    _ Công việc làm thêm tại nhà, lương trung bình 2-3 triệu/ tháng. Thời gian thoải mái.
    _ Site mình làm việc nghiêm túc và uy tín cho nên tuyển những bạn thực sự có mục đích kiếm tiền và làm ăn lâu dài và ổn định
    _ Cần tuyển khoảng 10 mem trên toàn quốc nên cánh cửa công việc được mở rộng cho các bạn
    _ Newbie muốn tham gia thì cần phải được đào tạo và phải mất phí đó là điều đương nhiên.(ít thôi )
    Yêu cầu:
    _Nhiệt tình, chăm chỉ, có tinh thần trách nhiệm trong công việc
    _Có máy tính và mạng internet ( không có cái này thì. . . )
    _Chuẩn bị 1 thẻ ngân hàng ( máu mới chảy về tim đc ^^ )
    _Có đầu tư mua VIPSOCK72 vì bên mình fake ip bằng VIPSOCK72 ( newbie chưa có vốn luyến nhiều bên mình sẽ hỗ trợ cấp VIPSOCK72 )
    Thanh toán lương:
    _Hỗ trợ thanh toán ALL Bank,chủ yếu VCB, Vietin bank, các bank khác đợi ít nhất 24h!
    _Tổng kết vào tối chủ nhật hàng tuần, trước 21:00. Trưa thứ 2 tiền nặng cả túi ^^
    _Đối với member tự thuê sock: 100 point = 1$ =20k
    _Đối với member được hỗ trợ cấp sock: 100 point = 1$ = 14-16k ( tùy theo năng lực )

-------------------------------
    Nhanh tay nhấc máy lên gọi vào số 01884444874 hoặc add mạnh cái Y!m: connjt_dangiu ^^
    Cảm ơn các bạn đã đọc topic này :)

...
  2. Joy263

Joy263 Mới đăng kí

Bạn ơi mình chưa hiểu công việc này như nào lắm :v muốn tham gia thì như nào nhỉ
    ư
  3. Lê Võ Trung Hiếu

Lê Võ Trung Hiếu Thành viên cấp 1

Chưa biết gì về offer làm đc ko bác :D
  4. HoanqGianq

HoanqGianq Mới đăng kí

Các bạn cứ pm Yahoo mình nha, mình sẽ giới thiệu thêm

Ủng hộ diễn đàn