Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Kiếm Tiền Với Hình Thức Click Quảng Cáo Kiểu Mới (paidverts.com)

Chủ đề thuộc danh mục 'Kiếm tiền Online' được đăng bởi Một Vũ tiễn, 26/4/14.

Lượt xem: 17,873

1. Một Vũ tiễn Mới đăng kí

Đầu tiên mình xin khai báo bài viết này là mình copy ( đã được đồng ý) của 1 bạn bên mmo4me.

Hôm nay, mình giới thiệu với các bạn 1 trang kiếm tiền bằng click quảng cáo.. Nhưng không như các trang PTC khác, trang này có cơ cấu khá đặc biệt, và giá mỗi quảng cáo click có thể lên tới 10$ (Thường thì, 0.005$ -> 0.05$). Và trung bình một ngày bạn có thể kiếm dc ~0.2$
    Link đăng ký
    Link Ref :
    paidverts.com/ref/allstart
    Link Non-Ref:paidverts.com/register.html

I - Thông tin chung:
    1) Đây là một trang nhánh con được mở ra thêm bởi Mytrafficvalue (MTV - Investment site). Chính vì điều này nên có thể nói là nó cực kỳ uy tín. Và bạn nào đã từng reg MTV có thể dùng acc đó để login vào site này lun.
    2) Không có hệ thống Rent Ref
    3) Hỗ trợ nhiều cổng thanh toán. Dep nhiều vào cổng nào thì rút bằng cổng đó (Bắt buộc phải dep tiền. Tối thiểu là 1$)
    4) Phí rút tiền khá cao, nhưng bù lại min pay cũng khá thấp
    5) Có thể chuyển đổi tiền vào các ví khác nhau, cũng như chuyển đổi qua lại tiền giửa Paidvert và Mytrafficvalue

II - Hình thức kiếm tiền:
    Vâng đã nói là PTC thì tất nhiên kiếm tiền bằng click quảng cáo. Nhưng trong trang này có 2 loại quảng cáo:

1) Activation Ad (BAP) Lọaị quảng cáo này cung cấp cho bạn điểm BAP và số ngày kích hoạt tài khoản hiện tại. Mỗi ngày xem dc 5 lần và mỗi lần dc 100 BAP
    2) Paid Ads (PA) Loại này chính là ads tạo ra tiền để các bạn kiếm:
    - Giá trị mỗi ads tùy thuộc vào giá Bid Ads (Đấu giá treo banner) bên MTV
    - Ra không cố định ở time nào cả. Thường thì xuất hiện ở tầm 8h - 10h tối hoặc sáng
    - Ads có 18 giờ tồn tại kể từ lúc xuất hiện
    - Mỗi lần ads xuất hiện sẽ trừ đi 1 lượng BAP tương ứng mà hệ thống đặt ra. (Có khi lên tới 500 BAP/ads)
    - Được phép tái chế (recycled) ads để kiếm dc ads khác có giá trị ngon hơn

III - Cách kiếm tiền:
    1) Mỗi ngày vào trang PaidVert thì bạn đều phải xem đủ 5 quảng cáo Activation Ad để kiếm BAP duy trì hoạt động tài khoản
    2) Nếu có Ads xuất hiện thì tiến hành vào xem.
    3) Nếu ads quá thấp tiền (như các loại ads 0.0002, 0.0005,...) thì tốt nhất bạn nên tái chế nó (recycled)
    [​IMG] [​IMG]
    [​IMG] [​IMG]

Lần đầu mới login vào site thì hãy click vào chữ activation ad ở khung có nút View Paid Ads để tiến hành kiếm điểm BAP (bạn có 5 lần xem trong 1 ngày, mỗi lần xem dc 100 BAP) nhé. Phải có điểm này thì tài khoản mới Active và ads kiếm tiền mới hiện.

Để kiểm tra điểm BAP thì bạn có thể vào phần Paid Ads ở Menu
    Để Add tài khoản thanh toán thì bạn vào trong Cashout Earnings và kéo xuống dưới click vào nút select của tài khoản bank muốn add để nhập vào nhé

Proof

My Proof

Link thảo luận bên MMO4ME: mmo4me.com/threads/kiem-tien-voi-hinh-thuc-ptc-moi.170260/
    Mọi thắc mắc comment tại đây nhé!

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 27/4/14
    Văn Thành Đô thích bài viết này
  2. Một Vũ tiễn

Một Vũ tiễn Mới đăng kí

Lưu Ý
    1) Khi vừa đăng ký thì hãy bắt đầu kiếm BAP để ads kiếm tiền có thể xuất hiện. Nhưng ads xuất hiện tùy từng thời điểm (Khi xuất hiện ads sẽ có 18h để tồn tại). Vì thế khi bạn có BAP mà ko có ads thì hãy đợi
    2) BAP càng nhiều càng giúp bạn có dc nhiều ads và khả năng tái chế kiếm ads ngon tốt hơn
    3) Bạn vào phần My Account trong menu và kéo xuống dưới để tìm hiểu tính năng Active nhé! Cái tính năng này chỉ dc kích hoặc khi bạn có 0.05$ trong tài khoản và 2k5 BAP. Việc kích hoạt này sẽ giúp bạn tăng tỷ lệ rate ads khi tái chế!
    Upgrade Active!
    Every single ad that recycled from now onwards, will be directed at their you, or another upgraded user, until you receive $1.00+ worth of recycled ads. That could be 200* $0.005 ads. Or if you're lucky, a single $10+ ad!4)
    Bắt buộc phải dep tiền, ít nhất là 1$ (Khi dep xong bạn hãy tiến hành mua ads 1$ ở trong phần Buy Ads. Khi bạn mua Ads thì bạn sẽ dc cộng thêm 3k1 BAP). Vì dep xong thì phần withdraw mới xác nhận cổng thanh toán của bạn
    5) Ads giá trị càng cao thì BAP trừ càng nhiều. Trung bình quy đổi 1BAP = 0.0005$ giá trị ads. Nếu bạn nhận dc ads 0.002$ thì thệ thống sẽ trừ đi 4BAP
    6) Ads tái chế mất 4 BAP, và khi ads dc tái chế xuất hiện bạn vẫn phải trả số BAP tương ứng.
    7) Nếu bạn muốn tiền kiếm bên Paidvert sinh lời thì có thể transfer qua ví MTV của Mytrafficvalue.com (Bạn có thể dùng acc của Paidvert để login). và tiến hành đầu tư kiếm lời (Invest, Game, Buy/sell Share)
    8) Muốn xem lại ads đã click thì vào Paid Ads -> Completed ads nó sẽ cập nhật hết các ads và rate bạn đã click, còn muốn xem số BAP bị trừ bạn có thể vào Point Log để biết
    9) Khi tiến hành xem bất kỳ 1 ads nào thì tuyệt đối ko tắt trang có 3 khung thông tin bắt mình nhập vào. Hoặc mở liên tiếp các ads khác
    10) Nghiêm cấm reg nhiều tài khoản trên nhiều email hoặc ip, không thường xuyên login 1 tài khoản với 5 ip khác nhay, không cho mượn, mua/bán tài khoản
    11) Ads đã dc tái chế sẽ có biểu tưởng riêng trong khung ads
    12) Ads giá cao xuất hiện khi mà bạn đáp ứng được 10 lần mệnh giá quy đổi của ads đó. Ví dụ Ads 1$ bạn cần phải có 20.000 BAP
    13) Phải nhớ ngày tháng năm sinh lúc đăng ký, vì lúc rút tiền nó yêu cầu xác mình ngày tháng năm sinh.
    14) Để chắc chắn 100% là các bạn chỉ nhận dc các Ads có giá trị cao thì các bạn hãy dùng bộ lọc Ad Filter của PV. Giá cho 1 lần dùng hoặc thay đổi là 10$
    Link: paidverts.com/member/open_banner/small/1929.html
    16) Muốn fund bằng PP thì bạn vào trong (paidverts.com/member/buy_BA.html) để mua ads nhé. Nhưng PP phải verify và fee rất cao
    18) Muốn biết fee từng cổng cash out thì vào link sau: mytrafficvalue.com/deposit_methods.html
    17) Bạn nào đã tái chế ads thì nhớ phải chừa ra 0.05$ và phải có trên 2500 BAP để vào upgrade chế độ Tái chế trong My Account
    Cách này sẽ giúp các bạn luôn nhận dc Ads đã tái chế!

Lưu ý: Chỉ nên tái chế ads khi bạn có trên 50k BAP. Vì ads tái chế cũng dựa vào số BAP mà ra rate ads
  3. Một Vũ tiễn

Một Vũ tiễn Mới đăng kí

Vài hình ảnh về ad giá click cao
    Chỉnh sửa lần cuối: 28/4/14
  4. Một Vũ tiễn

Một Vũ tiễn Mới đăng kí

Có rất nhiều nhóm quảng cáo dựa theo chỉ số BAP và 1 ngày có 3 lần ra nhiều loại quảng cáo khác nhau nên các bạn hãy chú ý
    Xem nhóm BAP: www.paidverts.com/faq/1.html (What determines the value of ads I receive each day?)

1) Trong thời gian đầu của 1 ngày bạn sẽ nhận dc ngẫu nhiên 1% giá trị quáng cáo từ các quảng cáo được mua gần nhất
    2) Giửa ngày sẽ thì bắt đầu xuất hiện ads dựa theo nhóm BAP mà mình đề cập
    3) Cuối ngày xuất hiện hàng ngàn quảng cáo giá trị thấp và xuất hiện ngẫu nhiên trên các thành viên không có dùng bộ lọc quảng cáo (Filter Ad)

update tình hình.................
    Giá quảng cáo ra đợt 2 ngày 26/4
  5. Một Vũ tiễn

Một Vũ tiễn Mới đăng kí

UPDATE TÌNH HÌNH 28-4-2014

6. Một Vũ tiễn

Một Vũ tiễn Mới đăng kí

Bỏ bê lâu quá, quay lại up cái nầu

Ads của ngày 16/5/2014
  7. Một Vũ tiễn

Một Vũ tiễn Mới đăng kí

Up cho bạn nào thích PTC
    ad hôm nay ra sớm
  8. Một Vũ tiễn

Một Vũ tiễn Mới đăng kí

Ads hôm nay ko ra 1 cục như mọi hôm mà tách ra từng cái @@
  9. Văn Thành Đô

Văn Thành Đô Thành viên cấp 1

10. Văn Thành Đô

Một Vũ tiễn dài quá, mình đọc chưa hiểu lắm, cứ kiếm BAP xong click quảng cáo là đc đúng ko? mấy cái kia mình chẳng hiểu
  11. Một Vũ tiễn

Một Vũ tiễn Mới đăng kí

Đúng là như vậy đó bạn.

Mình nói thêm giá trị của ads mà bạn có được phụ thuộc 2 yếu tố chủ yếu :
    + số BAP của bạn : nếu số BAP của bạn càng nhiều thì giá trị ads càng cao
    + số gói quảng cáo mà Paidverts bán đc cho thành viên, và 100% số tiền này Paidverts sẽ chia ra như sau:

1) 40% số tiền sẽ giử lại PV và phân ra:

• 10% tạo thành x10 quảng cáo mang giá trị 1% ngẫu nhiên
    • 10% tạo ra x10 quảng cáo 1% cho 10 ngày sau khi người dùng mua quảng cáo (mỗi ngày 1%)
    • 10% cho các vấn đề quảng cáo trong 2 ngày tới sau khi mua quảng cáo (Mỗi ngày 5%)
    • 10% trả commision cho sponsor
    2) 60% được chuyển qua MTV:

• 10% đưa vào danh mục đầu tư lợi nhuận chung
    • 50% giá trị quảng cáo được mua được tái đầu tư tại MTV và trả về lợi nhuận x2.5 (125%)

Giá trị của quảng cáo dựa vào nhóm BAP như sau:
    1) 0-20 BAP
    2) 20-100 BAP
    3) 101-200 BAP
    4) 201-400 BAP
    5) 401-800 BAP
    6) 801-1600 BAP
    7) 1601-3200 BAP
    8) 3201-6400 BAP
    9) 6401-12000 BAP
    10) 12001-24000 BAP
    11) 24001-48000 BAP
    12) 48001-96000 BAP
    13) 96001-180000 BAP
    14) 180001-360k BAP
    15) 360001-720k BAP
    16) 720001-1.5m BAP
    17) 1.5-3m BAP
    18) 3m-6m BAP
    19) 6m+ BAP
    Mình đang ở nhóm 15 ( 360K - 720K BAP)
  12. Văn Thành Đô

1 ngày mình đc có 500 bap :3
  13. transyphong1310

transyphong1310 Mới đăng kí

dài đọc mãi ko hiểu, mình rất thích kiếm tiền nhưng chỉ sợ lừa thôi
  14. apachi0205

apachi0205 Thành viên cấp 2

Vất vả bao lâu thì đổi được 2 $ thế, có đủ tiền điện không ? Vào mấy 4r MMO mà post.
  15. Văn Thành Đô

cho mình 1$ mua ads đi, mình ref của bạn đó
  16. Invisible Universe

Invisible Universe Thành viên cấp 3

17. boyyeugirl

boyyeugirl Mới đăng kí

bạn chủ cho mình hỏi.mình đăng kí 2 nick vậy có bị nó block không vậy
  18. chicharito_achs

chicharito_achs Thành viên cấp 1

cái này mình từng chơi, khuyên ae ai có $ đầu tư thì hãy chơi,chứ không đầu tư vào thì toàn quảng cáo 0.00001...$ biết bao giờ kiếm cho đủ 2$ mà rút
  19. ksnoname1

ksnoname1 Banned

dài đọc mãi ko hiểu, mình rất thích kiếm tiền nhưng chỉ sợ lừa thôi
  20. kienepu

kienepu Mới đăng kí

cái này làm mới đc chưa đến 1$ :(

Ủng hộ diễn đàn