Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Lạc giữa rừng (Lần đầu up ảnh, mong mọi người chỉ giáo)

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi huyenzizie, 2/10/12.

Lượt xem: 2,931

1. huyenzizie Thành viên cấp 1

1
    2
    3
    4
    5
    6

...
    pitlamgiPhương Kún thích bài viết này.
  2. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

hôn nhìn thấy cấy chi cả
  3. pitlamgi

pitlamgi Banned

Lần đầu mà không suôn sẻ rồi bạn ơi :-B

Up lại ảnh nhé .
  4. buctrongnguoi

buctrongnguoi Thành viên cấp 4

ảnh bị lỗi.
  5. Trường Nam

Trường Nam Thành viên cấp 1

Bạn muốn góp ý thì mình cũng nói thẳng là các ảnh của bạn chưa có gì đặc biệt cả. Mình nghĩ bạn nên xác định rõ chủ thể, cái mà bạn muốn chụp trong mỗi bức ảnh là gì, là cảnh, là vật, là người, rồi từ đó tìm cách làm nổi bật chủ thể ấy. B cũng nên tìm hiểu về bố cục nữa :) . Mình cũng chẳng phải dân chuyên, chỉ là nghĩ thế nào thì góp ý vậy, có gì bạn bỏ qua.
    pitlamgi thích bài viết này
  6. anbi1805

anbi1805 Thành viên cấp 3

die ảnh ùi bạn ơi :|
  7. pitlamgi

pitlamgi Banned

Đã nhìn thấy ảnh ;))

Lạc trong rừng mà sao bình thản thế hả bạn ? :))
  8. Bao

Bao Thành viên cấp 2

góp ý chút nha... mình thấy mấy tấm bạn up ko có tấm nào đuuộc hết... tất cả đều bị lỗi chung là về bố cuc, ko có chính phụ rõ ràng... pic 1 thì tạm được chút nếu bạn biết lên màu + sáng tạo 1 chút thì cũng đẹp... đó là góp ý riêng của mình :D
  9. anbi1805

anbi1805 Thành viên cấp 3

bức 2 và bức 6 .... thôi cho out :|
    bức 5 crop lại lấy 1 chi tiết nào đó :| thành ảnh thể lạoi khác thì ok :)
    ~ mình cũng dân gà .. nhưng ý kiến 1 tí

Ủng hộ diễn đàn