Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Làm thế nào chèn dấu tick trước đoạn văn?

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về web' được đăng bởi nhadatalo, 16/11/15.

Lượt xem: 1,795

1. nhadatalo Mới đăng kí

Mình đang chỉnh sửa giao diện web mình cho đẹp, mình muốn chèn các dấu tick trước đoạn văn giống trang giaytonhadat.com mà tìm hoài không biết vào đâu để chỉnh sửa lại. Bạn nào biết giúp mình nhé.

...
  2. ducuong233

ducuong233 Thành viên cấp 4

Bạn đang hỏi về code hay về thiết kế ?

Nếu về thiết kế thì các bạn cứ gõ text bình thường thôi, để cho nó một khoảng trống trước đoạn text cho phù hợp và đều các dòng text.
    Rồi bạn lên google search từ khóa ( Icon png ) Các bạn down về rồi chèn từng cái vào trước đoạn text thôi. :D Còn về code thì mình chệu.
  3. Nguyễn Tất Thắng

Nguyễn Tất Thắng Rất là bình thường

Chỉnh sửa cái background-image của đoạn định dạng thẻ ul li trong file css.! ^^'
  4. K.Trang

K.Trang Thành viên cấp 4

Bạn đang edit code hả?

Ủng hộ diễn đàn