Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Layout website.

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Hien Le, 27/1/15.

Lượt xem: 2,369

1. Hien Le Thành viên cấp 2

Cái tiêu đề nói lên tất cả. Số là mình có request redesign lại layout cho website này. Trang của nó đây: marketmind.no

Và sản phẩm mình làm như vầy. Thật ra cái này chưa làm full hết. Làm dạng demo trước tiên là chủ yếu.

Chia sẻ với mọi người, và nếu mọi người có nhận xét em xin nghe luôn nha. Thân ái.

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 27/1/15
    Phạm Hữu Dư thích bài viết này
  2. BTHoang

BTHoang Thành viên cấp 1

Ảnh die hết rồi bác
    Hien Le thích bài viết này
  3. Hien Le

Hien Le Thành viên cấp 2

Để mình up lại, thanks bác BTHoang
  4. learn.by.hard

learn.by.hard Thành viên cấp 2

mỗi người mỗi cách nhìn :D. nhưng theo mình những phần product mảng lớn không nên xài màu như vậy (nền xanh đậm), cảm giác nó nặng nề cho website, và không thoáng :D. ý kiến riêng :D
  5. nguyenthao811

nguyenthao811 Thành viên cấp 2

Mình cũng nghĩ như #4, không nên để từng phần từng phần thế, mà phần top_header theo mình thì chưa ổn lắm :)
  6. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Sao nhìn trên mockup nó khác, mà nhìn cái fullpage nó khác nhỉ?
  7. Hien Le

Hien Le Thành viên cấp 2

mình cũng ko có nhiều kinh nghiệm về giao diện web nên nghĩ sao làm vậy thôi. Trên mock-up là full page, thêm 1 trang products cho người ta xem thêm thôi à Phạm Hữu Dư , nguyenthao811
  8. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Uầy, thế sao ko chú thích rõ! Bạn phải cho fullpage trang chủ luôn rồi mới tới fullpage của trang product chứ :)
  9. Vô Danh Vô Thực (bị xóa)

Vô Danh Vô Thực (bị xóa) Thành viên cấp 2

Ở trên có menu tabs rồi ở dưới còn thêm 1 cái chi vậy bác :). Nhìn đẹp hơn phiên bản hiện tại của nó nhưng em thấy vẫn chưa tới lắm bác ạ.
  10. Hien Le

Hien Le Thành viên cấp 2

Phạm Hữu Dư Thanks bác Admin nha. Lần sau mình chú thích thêm :)
    Cư Dân Mạng Mình còn ko biết frame work là cái gì nữa á.
    Vô Danh Vô Thực Cám ơn bác, vì mình ko rành về website layout nên mới ko thể tới nổi, dù sao cũng cám ơn bác.

Ủng hộ diễn đàn