Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Lễ chùa đầu năm...

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi Royal Cao, 11/3/13.

Lượt xem: 2,152

1. Royal Cao Thành viên cấp 1

Đây là bộ ảnh e mới tập tành chụp hồi trước Tết... các bác xem và góp ý giúp e nhé..
    p/s: e đã sửa lại tất cả bằng URL của flickr để hình có chất lượng tốt hơn.. ko chơi thằng photobucket nữa... :-s

...
    SunnyBoy thích bài viết này
  2. Royal Cao

Royal Cao Thành viên cấp 1

ec.. sao ko up hinh dc vay nè... @@
  3. Royal Cao

lên cho mọi người thấy... :D
  4. nguyenquynhvt

nguyenquynhvt Thành viên cấp 2

Đẹp rồi :)
    Royal Cao thích bài viết này
  5. thanglv

thanglv Thành viên cấp 2

Ngoài tấm 1 bị cảm giác hơi hẹp ra thì một số ảnh bị hơi sáng bác ạ.. Mà bác chỉnh gì mà nhiều hình nhìn như bị mất pixel ảnh thế ạ?
  6. Royal Cao

cám ơn bác đã góp ý.. sau khi e up lên photobucket thì nó bị như thế đó bác... @@
  7. Mezzazzy

Mezzazzy Thành viên cấp 2

Lần sau bác up lên flickr ngon hơn nhiều he he
    Royal Cao thích bài viết này
  8. Royal Cao

mới đầu là e dùng flickr đó chứ.. mà ko hỉu sao nó ko lên hình dc.. nên e đành dùng photobucket... flickr màu đẹp hơn nhìu... :(
  9. Mezzazzy

Mezzazzy Thành viên cấp 2

Trên 4rum có hướng dẫn up hình từ flickr mà bác, chịu khó tìm kiếm 1 chút :))
  10. takethat1

takethat1 Thành viên cấp 1

chụp áo dài, nhất là mấy màu sáng khó quá, áo bị cháy rồi bạn ơi, ko còn nhìn đâu là màu thật và chi tiết của áo
  11. Henlend_Tran

Henlend_Tran Thành viên cấp 2

Ảnh sáng quá @@
  12. Royal Cao

E cố tình để hơi sáng nhìn cho nó ảo ảo xíu... :)))) nhìu khi cháy cũng có cái hay của nó... :D

Ủng hộ diễn đàn