Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Manip] Cô bé và quả cầu ánh sáng

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Mr Du Mục, 27/7/16.

Lượt xem: 2,088

1. Mr Du Mục Thành viên cấp 1

Đang thất nghiệp nên rảnh rỗi làm nhiều ảnh. góp vui cùng mn
    Stock:

...
    tranvan.muon thích bài viết này
  2. Honghanh.1989

Honghanh.1989 Thành viên cấp 1

ky thuat tốt đó bạn. nhung màu sắc chưa ổn. bạn lam màu vang thành màu xanh duong thi dep hon. cung tong voi viên ngọc ấy
    Mr Du Mụctranvan.muon thích bài viết này.
  3. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

Nhìn chungt thì Mainip Tốt ! riêng mình, thì do mình yêu cầu kỹ thuật cao hơn, muốn bạn tiến bộ hơn, nên nhận xét là : trong đêm tối, lại thấy đường cắt phần đầu cô gái bị lộ Photoshop quá.
    Mr Du Mục thích bài viết này
  4. Mr Du Mục

Mr Du Mục Thành viên cấp 1

tks mn góp ý :D
  5. Rogue.

Rogue. Thành viên cấp 2

Nhìn chung bố cục khá ổn, tuy nhiên bạn chú ý màu sắc một chút, ánh trăng không thể nào sáng yếu hơn quả cầu được. Khung cảnh và vật thể cũng nên ám màu tạo cảm giác thật hơn.
    Cố lên nhé bạn :D
    tranvan.muonMr Du Mục thích bài viết này.
  6. Mr Du Mục

Mr Du Mục Thành viên cấp 1

Rogue. Mình còn định ko làm màu trăng nữa mak tập trung luôn vào quả cầu ấy. Tks bn đã góp ya
    tranvan.muon thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn