Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Manip] Giải cứu thiên thần

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi mrliem, 5/10/14.

Lượt xem: 2,013

1. mrliem Thành viên cấp 1

Sau 2 ngày miệt mài làm. :D

...
    Phạm Hữu Dư, hantiun, Cái Bô Trôll2 người khác thích bài viết này.
  2. bataulai

bataulai Thành viên cấp 2

Khá đẹp và hoành tráng đó bạn :) Màu và background ổn rồi. Tuy nhiên mình thấy có vài điểm sau (quan điểm riêng thôi) :
    _Tỉ lệ cơ thể thiên thần và kích thước cái lồng không hợp lý, nhốt vậy sao người ta nằm :D Bạn nên thu nhỏ thiên thần lại
    _Một vài chỗ còn quá sáng, mà lẽ ra phải tối hơn (cánh của nhân vật trong cái lồng, cánh của nhân vật bay trên cao...)
    _Phần đế của cái lồng đổ bóng sai, nó phải song song với bóng 2 chân nhân vật nam chính
    _Phần bóng đen sẫm dưới chân nhân vật nam chính là thừa
    _Phần xấu nhất trong tác phẩm này chính nhân vật bay trên cao, nó có cảm giác ghép rất giả
    Chỉnh sửa lần cuối: 6/10/14
  3. mrliem

mrliem Thành viên cấp 1

cám ơn bác bataulai góp ý!
  4. blacklarson

blacklarson Thành viên cấp 2

ảnh lỗi rồi, mình ko xem đc bạn ơi
  5. hantiun

hantiun Thành viên cấp 2

theo mình thấy bố cục của bạn nhiều chi tiết quá nên nhân vật chính không nổi bật được
    cái stock nữ múa cột bạn áp dụng hay thật :D
  6. mrliem

mrliem Thành viên cấp 1

Mình kiểm tra rồi ảnh không có lỗi blacklarson.
    cám ơn hantiun đã góp ý

Ủng hộ diễn đàn