Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[ Manip ] Hồ ly chín đuôi ^^

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Nguyễn Trọng Thiện, 26/8/15.

Lượt xem: 3,989

1. Nguyễn Trọng Thiện Thành viên cấp 1

vì nghiện phim drama nên em đã lấy hình chị em ra vọc thành thế này ^^

...
    Phạm Hữu Dư thích bài viết này
  2. nhatha

nhatha Thành viên cấp 3

Bạn phải tham khảo những tác phẩm của những cao thủ nhiều hơn nữa , đúc kết và đầu tư kỹ càng cho tác phẩm của mình , thì có lẽ mới có tp hoàn thiện đuợc
    Đừng khoe số luợng mà hãy khoe chất luợng bạn nhé
    Nguyễn Trọng ThiệnSilence_l0v31 thích bài viết này.
  3. Silence_l0v31

Silence_l0v31 Thành viên cấp 2

như trên :)
    Nguyễn Trọng Thiện thích bài viết này
  4. Nguyễn Trọng Thiện

Nguyễn Trọng Thiện Thành viên cấp 1

Bạn có thể cho mình biết những lỗi trong bài này được không , mình muốn rút kinh nghiệm và khắc phục nó trong các bài viết sau
    Chỉnh sửa lần cuối: 27/8/15
  5. mrcoiversion2

mrcoiversion2 Thành viên cấp 3

thay áo, thay tóc luôn đi
  6. nhatha

nhatha Thành viên cấp 3

Nói khó lắm , do cảm nhận của mỗi người thôi . Mod không phù hợp , cái đuôi 2D quá có cảm giác là Backgound , dùng hiệu ứng Knoll Light không mượt ....vv
  7. emkdeptrai

emkdeptrai Thành viên cấp 2

< Mình gà thôi, bik j nói nấy nha >
    như bạn nhatha nói,
    Mẫu ko phù hợp. Ko phải tấm nào cũng làm stock đc ( mà nếu đã quăng vào rồi thì xử lí mệt lun ) . À ờ mình ko có ý nói xấu chị bác, nhưng mà nụ cười hơi " hiền " quá làm cáo ko hợp.
    Kể cả khi đuôi màu trắng thì vẫn phải có chỗ sáng chỗ tối, không trắng hoàn toàn được.
    Ánh sáng trắng nhìu quá rối mắt .Giữa gương mặt mẫu có 1 vệt sáng. Xung quanh mẫu ( đầu ) có 1 lớp sáng nữa. Và còn nhìu cái khác nữa ( mà mình chưa nhận ra :| )
    Túm lại, tấm này ko phải fail hoàn toàn . Sau này bạn múc lại cho đẹp.
    Chúc bạn thành công :x
    Chỉnh sửa lần cuối: 28/8/15
  8. Nguyễn Trọng Thiện

Thank 2 bạn nhatha , emkdeptrai và các bạn nha ^^ , những ngày qua mình đã tiếp thu ý kiến các bạn và đã sửa lại lỗi mắc phải, cụ thể mình làm lại bài khác , trong đó mình thay mod khác và cả đuôi nữa . Mình xin phép được post lại bài mình mới làm trong phần trả lời được không ah ^^
  9. emkdeptrai

emkdeptrai Thành viên cấp 2

Nguyễn Trọng Thiện : cái đó tùy bạn thôi :|
    Góp ý thêm là mình nghĩ nếu bạn làm mắt xanh thì ghép lens lun ko nên bôi xanh vì mắt đen nó ko lộ thủy tinh thể, tròng đen và mấy món khác ( túm lại là ko đẹp bằng lens ghép, và cũng ko thật bằng :x ) dĩ nhiên là thích sao thì tùy bạn thui nha ~~
  10. Nguyễn Trọng Thiện

11. phuongthustudio

phuongthustudio Thành viên cấp 5

:)) chị bạn mà nhìn đc là kiểu gì bạn cũng bị cái bạt tai
    mryohbmt thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn