Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Manipulation] The world of macabre and horror

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi _MeoHoang_, 31/3/14.

Lượt xem: 13,052

1. _MeoHoang_ Thành viên cấp 4

Cảnh báo trước là những hình ảnh trong topic này nó sẽ rất DỊ và có thể nói là BỆNH, mình up lên cho những ai hứng thú với thể loại này xem để cùng tìm hiểu nó và mình có thể tiến bộ hơn.
    Nếu bạn ko đủ can đảm, dễ ám ảnh hoặc dễ kích động.... xin ĐỪNG XEM để rồi quăng gạch mình một cách vô tội vạ, xin cảm ơn!
    (Update thường xuyên)
    2. Ốc sên - The snail
    1. Những cái lỗ - The holes

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 5/4/14
    YoYo - Photography, dangthutrang, NaIk20 người khác thích bài viết này.
  2. Bảo Trần

Bảo Trần Thành viên cấp 2

Nhìn nổi hết cả da gà.! :-ss
    _MeoHoang_ thích bài viết này
  3. dangthutrang

dangthutrang Thành viên cấp 2

Lời giới thiệu làm sợ hết hồn, can đảm lắm mới dám mở spoiler. Mà nhìn rồi thấy bình thường. Tối nay vẫn ngủ ngon! Chưa đến mức ghê rợn :D
  4. Đại Trần

Đại Trần Thành viên cấp 2

Làm rõ cái lỗ lên và nhiều lỗ nữa mới sợ, đừng có cắt cái đầu đi, để cả đầu luôn nhìn nó mới "rùng rợn" :D
    marine1213, helshing, dangthutrang1 người khác thích bài viết này.
  5. _MeoHoang_

_MeoHoang_ Thành viên cấp 4

mình mới tìm hiểu về thể loại macabre nên chưa tạo được cảm giác mạnh lắm, sẽ cố gắng vào những pic sau :D
  6. Công dân lương thiện

Công dân lương thiện Thành viên cấp 3

Thôi thớt ơi, làm cái j tươi sáng cho ng xem nhìn vào thêm yêu đời :D. Koi mấy thể loại này hại não wa'
  7. _MeoHoang_

có mặt sáng thì có mặt tối, có đẹp đẽ thì sẽ có xấu xa, ròi 1 ngày bạn cũng sẽ ngán khi xem những tấm hình tươi sáng, đó là lúc những dark maniper như mình giúp bạn giải tỏa đi sự buồn chán đó ;)
  8. shiruku

shiruku Thành viên cấp 2

soi mãi mới thấy con nhện >_< cơ mà chưa đến mức kinh dị :)
  9. _MeoHoang_

đó là macabre, tạo ra nỗi ghê rợn trong con người, ko nhất thiết phải máu me kinh tởm mới gọi là kinh dị, bạn nói chưa đến mức thấy ghê mình còn hiểu chứ chưa đến mức kinh dị thì...?!
  10. badboy180693

badboy180693 Thành viên cấp 1

lỗ kìa hahahaha
  11. Gấu Mập

Gấu Mập Thành viên cấp 2

em thấy cũng chưa sợ lắm bác ơi :D
  12. redsting

redsting Thành viên cấp 1

Đáng yêu quá :3 =))
  13. _MeoHoang_

mình đâu phải hù dọa nhát ma đâu mà sợ :))
  14. kecanhnguc

kecanhnguc Thành viên cấp 2

bác làm mất hết vẻ đẹp của cô gái.đang trắng mà to.. ah nhầm đẹp thế kia :))
  15. lenm

lenm Thành viên cấp 4

lỗ trên mặt mới sợ :-s
  16. Claude Monet

Claude Monet Thành viên cấp 2

mình bị bệnh trypophobia,mình sợ những cái lỗ tròn đặt cạnh nhau,tuy nhiên bạn làm cái lỗ nó phẳng quá,nếu nhìn lướt qua cảm giác ko giống cái lỗ,lỗ nó chưa có chiều sâu,với lại những cái lỗ nó tròn xoe 1 cách hoàn hảo.Nhưng mình cũng ko dám xem đi xem lại nhiều lần đâu:D
  17. skyblue-picture

skyblue-picture Thành viên cấp 3

Em yêu cô gái kia rồi bác ơi..... 8->
  18. LulNlaS

LulNlaS Mới đăng kí

làm cái lỗ dị dị tí.chứ như nhau cả thế đâm ra ít cảm giác kinh dị :D:D
  19. _MeoHoang_

À ừ ờ ừm, lúc này mình hơi bận nên làm nó cũng vội quá #:-slần sau sẽ cố gắng chi tiết hơn
  20. HAYATEvayno

HAYATEvayno Thành viên cấp 2

Like mạnh lun bác ạ. E siu thik thể loại này ^^
    Pic 1 thì tuyệt vời. Còn pic 2 thì mấy cái lỗ nhìn ko ấn tượng lắm bác ơi, với lại hơi thiếu sáng. Góp ý theo cảm tính thui chứ e ko có kinh nghiệm gì đâu >:D<

Ủng hộ diễn đàn