Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Màu mè] Chỉnh lại bảng tuần hoàn hóa học!

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Kaze no Kame, 19/4/14.

Lượt xem: 17,045

1. Rikato

Rikato Thành viên cấp 2

Kaze no Kame Chủ thớt là Otaku đúng không ạ =))))
    - Đúng là hơi phiền khi nhờ vả anh điều này :( Nhưng anh có thể giúp em làm một bảng tuần hoàn hình là Pandora Hearts được không ạ? ( hình Gilbert thôi cũng được ạ :3 )
    - Nguyên do là em sắp lên lớp 8 nên cũng sắp học tới bảng tuần hoàn này rồi. Trình em còn kém nên làm chắc không ổn ._. Mà máy PC có pts cs3 thì đang hư nên dù có biết cũng tạch ._.
    - Biết là phiền nhưng nếu anh rảnh rang thì giúp em nhé ạ :3 :3 Em cảm ơn trước ạ <3 <3
  2. Ying Yoh

Ying Yoh Mới đăng kí

anh cho em xin file psd được không ạ! cam kết không dùng với mục đích thương mại
  3. kurumi tokisaki

kurumi tokisaki Mới đăng kí

Kaze no Kame cho minh xin file PDF de lam may cai tuong tu di :3 hu'a ko lam vi muc dich thuong mai! Ban gui cho minh Link fshare nha! Facebook minh bi rp roi
  4. ngongo131

ngongo131 Mới đăng kí

cho e hỏi làm s vậy ạ, nếu đc anh có thể gửi cho e ko? e làm tặng sinh nhật bn
  5. thienht

thienht Thành viên cấp 1

Like mạnh ý tưởng nhé :D. Mà đau mắt thật.:|
  6. hadesi1999

hadesi1999 Mới đăng kí

cho mình xin file PDF với đẹp quá !!
  7. duongack1123

duongack1123 Mới đăng kí

Bạn có thể Up lên Fshare rồi cho mình link không ảnh chẳng hiện lên gì cả buồn quá :( [​IMG]
  8. Voduyendainghia

Voduyendainghia Mới đăng kí

drive.google.com/file/d/0B7LQu1sjXlVfWGZzM2hkd2tCeWM/view?usp=sharing
    Cái này mình tự làm =))z ai thích thì mình share psd cho

Ủng hộ diễn đàn