Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[MaxN] Lem Nhem Màu Nắng (Cô bé Răng Thỏ )

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Lightroom' được đăng bởi maxshinigami, 22/7/13.

Lượt xem: 2,703

1. maxshinigami Thành viên cấp 1

Đây là bộ ảnh thứ 5 6 mình thực hiện, ngay sau bộ cafe chiều ( http://forum.vietdesigner.net/threads/maxn-cafe-chieu.29492/ - link cho những ai chưa xem ) , mình mong có thêm đóng góp về góc chụp, màu sắc, cũng như các chi tiết kĩ thuật khác cho bộ ảnh, mong cả nhà đóng góp cho mình với nhé :)

7 bức tất cả, magic number rồi, hehe, rất mong nhận thêm được ý kiến đóng góp của các bạn :) !!
    Link flickr cả bộ nhé : http://www.flickr.com/photos/98377323@N05/sets/72157634719462294/
    Thanks for watching !! :)

...
    SinhPhamHoa Anh Túc thích bài viết này.
  2. hth02x1

hth02x1 Thành viên cấp 4

mod biểu cảm hơi đơn điệu, 7 bức na ná, ko có biểu cảm nào ấn tượng
    ZinPmaxshinigami thích bài viết này.
  3. maxshinigami

maxshinigami Thành viên cấp 1

hth02x1: cám ơn bạn, mẫu đúng là cứng, mẫu này lần đầu tiên được chụp nên hơi không có cảm xúc lắm :)
  4. namura502

namura502 Thành viên cấp 2

len 85 f1.8 fai hem? m thấy góc chụp bt này chưa nói lên được điều gì của người cầm máy cả? . còn những yeu tố còn lại tuong đối tốt
  5. junest

junest Thành viên cấp 2

Thật sự là rất bình thường. Thử nhiều góc máy khác nhé bạn
  6. Hoa Anh Túc

Hoa Anh Túc Thành viên cấp 4

da mẫu ám xanh + vàng ah` ( màu ám nhìn khá rõ ) bớt chút thì đẹp !:D
  7. Từ Ninh

Từ Ninh Thành viên cấp 1

Ở trong nhà, không cần lem nhem màu nắng đâu bác ạ.
  8. TrungDe

TrungDe Thành viên cấp 1

thấy đẹp màu của mỗi tấm 5 ấy thôi :D
  9. QuangHoa

QuangHoa Mới đăng kí

vàng quá nó cũng không hay :D
  10. Canon100is

Canon100is Thành viên cấp 1

Tấm đầu và cuối đẹp

Ủng hộ diễn đàn