Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Mn có thể giúp e đc ko ạk???

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Bé Ròm, 26/1/13.

Lượt xem: 2,917

1. Bé Ròm Banned

Thân chào các anh chị , cô bác trên forum! ^^ E là 1 mem mới tham gia, hôm nay có 1 tí chuyện mong mấy a, chị giúp giùm em ạ. chuyện là e có thằng bạn, đây là hình của nó_ nhà nó ko có máy nên nhờ e giúp! Mong mấy a, chị PTS giùm nó ( hjhj) Các a, chị làm sao đẹp làm đc ( Đừng quá tay nhak! ) nhìn ok là đc ùi _ tại đt chụp hình kém quá! Nếu đc làm mờ mấy thứ ở phía sau giùm e lun nha! Xin cảm ơn mấy a, chị trc'- mọi chuyện xin nhờ vào a , chị ! ^^
    P/s: Tụi e mới lớp 8 thui, hình xấu mong mấy bác đừng chém - tội nghiệp cho e , hjhj nó đưa nh' quá , hk bik chọn cái nào nên e up lên đây hít lun , a chị thấy cái nào đc thì làm giùm e!
    ẢNh đây ạ : upanh.com/uploaded/s=3d49118140655d0ac6513d19a49a64db

...
    pitlamgi thích bài viết này
  2. Hoa Anh Túc

Hoa Anh Túc Thành viên cấp 4

lần sau viết cái tiêu đề với up ảnh cho đàng hoàng nha ku!
  3. hiulatui

hiulatui Thành viên cấp 2

ngôn ngữ SÙY TUYN quá :|
    sun_writer thích bài viết này
  4. Bé Ròm

Bé Ròm Banned

em là thành viên mới , đâu có chèn link đc đâu anh , e cũng ko bik chèn ảnh URL nữa , anh thông cảm! ^^
  5. Hồ Ly

Hồ Ly Thành viên cấp 3

mềnh cũng là thành viên mới, chỉ bik làm mờ mấy thứ sau thôi :v :v

6. nautilux

nautilux Thành viên cấp 1

=))
  7. CàPhê Mạnh Dữ

CàPhê Mạnh Dữ Thành viên cấp 1

8. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Rất chi là mờ , mờ ngoài ý muốn =))
  9. Lỳ...