Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Mọi người ai rãnh giúp e với :(

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi ASmile, 25/9/14.

Lượt xem: 1,964

1. ASmile Mới đăng kí

Mọi người có thể bỏ 1 ít thời gian ra để giúp e làm 1 cái logo Team Hacking với :) , Logo tròn ấy , phía trên Vietnam Hacking Group , dòng dưới Hacking and Security , ai rãnh giúp dùm e với , cho e cảm ơn trước ạ :) design thì mọi người thấy đẹp thì úp lên nha , e không đòi hỏi cao vì đây là nhờ vả

...
  2. hvthanhtan

hvthanhtan Thành viên cấp 2

Từ khi rộ phong trào gái nhờ thì làm trai thì không nên bây giờ nhờ vả toàn giả gái, không biết nhục :D
    thethanh1988Quang Phúc thích bài viết này.
  3. mylove29

mylove29 Thành viên cấp 2

Bài viết đâu có chỗ nào bảo bạn ấy là gái đâu. Bộ để ảnh đại diện là gái thì là gái à?
    KhoaRamboconmeohen thích bài viết này.
  4. hvthanhtan

nhìn ảnh đại diện là gái vs lại mới đăng ký nên nghi lắm :v, bị hoài :D
  5. KhoaRambo

KhoaRambo Thành viên cấp 2

Người ta nhờ vả, bác làm hay ko làm thì thôi...sao lại bay vào nói "..trai giả gái, gái giả trai.. ko bik nhục .." ?? Mình là người ngoài nhìn vào không hiểu bác đang nói gì ? Đọc như một đứa trẩu tre comment..
    Ng ta để avatar hình con gái vì 1 lý do đơn giản nào đó như : thấy em đó đẹp chẳng hạn.....
    Bác ASmile để tí mình làm giúp cho, xấu chê đẹp thì lấy nhé
    :-bd
    mylove29 thích bài viết này
  6. hvthanhtan

mình không muốn gậy war trong DD nên mình không nói nữa, bạn bị vài lần rồi sẽ biết, nhờ vả xong phắn luôn ....
    blacklarson thích bài viết này
  7. KhoaRambo

Thứ 1 mình xin hỏi bạn, mục đích bạn làm dùm người ta để làm gì ? Để người ta mang ơn, phải nịnh bạn hay sau đó phải trả tiền cho bạn...? Ở đây mình hỏi thế..
    Thứ 2 bạn nói bạn ko muốn gây war..? Ng ta vào nhờ vả, bạn bay vào cmt như 1 vị thánh và nói ng ta " không biết nhục " ?
    Mình xin lỗi bạn trước nếu mình có nói sai..
    Riêng mình tham gia diễn đàn lâu rồi, thấy nhờ vả cũng nhiều, mình cảm thấy làm được thì mình sẽ làm, vì trong khi làm giúp bản thân sẽ biết thêm được rất nhiều điều hay..
    Ngang cmt thứ 2 này mình ko cmt nói chuyện này nữa? Vì nội quy diễn đàn ko cho phép lan man ngoài lề quá nhiều..Xin phép Ad nhé..
    mylove29 thích bài viết này
  8. KhoaRambo

Bác ASmile xem thử đc chưa? Có gì thiếu hay sai nói mình sửa, rồi send mail mình gửi file gốc
  9. nambean

nambean Mới đăng kí

các anh chị ơi , có ai có thể sửa em cái logo này ko ạ . Sửa chỉ từ nền trắng thành trong suốt thôi ạ :( , xin lỗi phải ké bài thế này nhưng mà do em chưa đủ đk post bài ạ

mail em : nambean@icloud.com
    Chỉnh sửa lần cuối: 26/9/14
    KhoaRambo thích bài viết này
  10. KhoaRambo

nambean mình đã gửi mail cho bạn, check xem thử đc ko nhé :D

Ủng hộ diễn đàn