Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Mọi người cho hỏi đây là lỗi gì?

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về video' được đăng bởi Trần Duy Hoàng, 2/9/14.

Lượt xem: 2,865

1. Trần Duy Hoàng Thành viên cấp 3

mình tải 1 pj 1 đoạn trailer logo 3d mình mở ra thì bị lỗi như thế này dù cho máy mình đã cái Element 3d cho AE:
    Anh em nào biết giải đáp giúp với, cảm ơn nhiều :)

...
  2. lOky D

lOky D Thành viên cấp 2

Có thể máy bạn thiếu Plugin của cái project đó nên khi mà Open vô nó k hiện lên ( mình chỉ bảo có thể thui nhé,ko chắc chắn đâu =)) )
    Chỉnh sửa lần cuối: 2/9/14
  3. Trần Duy Hoàng

Trần Duy Hoàng Thành viên cấp 3

Video của nó đây nhìn đây chắc chỉ có Element 3D và Video copilot mà 2 cái đó mình cài rồi chả hiểu thiếu gì nữa nhỉ
  4. Trần Duy Hoàng

nó bị mất luôn đoạn 3D text ở đầu. ko biết là cái gì của element 3d nhỉ
  5. vsea

vsea Thành viên cấp 3

Sao mà cài Video Copilot đc, Video Copilot là tên trang web. Element3D là tên plugin. Bạn cài rồi là cài bản nào, đúng bản chưa 32 hay 64 bit. Có mở được giao diện của plugin ra đc không ?
  6. Trần Duy Hoàng

ah mình nhầm đó là optical flare và element 3D, cả 2 plugin đều dùng đc mà bản 64bit
  7. vsea

vsea Thành viên cấp 3

Vậy chắc thử cài lại plugin xem thế nào. VD như mình dùng Element thỉnh thoảng lỗi, không nhận model, cài lại thì hết.
    Trần Duy Hoàng thích bài viết này
  8. Trần Duy Hoàng

uhm, để mình thử xem sao. thank bạn

Ủng hộ diễn đàn