Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Mọi người cho mình hỏi chỗ nào có thể học manip nha

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi Mèo Mặt Mông, 1/7/15.

Lượt xem: 1,587

1. Mèo Mặt Mông Mới đăng kí

Chào mấy bạn, mình mới ra trường không bao lâu nên công cụ này nọ còn rất kém, thiết kế không giỏi lắm nhưng thích học manip, mình muốn kiếm công việc này. Có điều mình chưa biết gì về nó cũng ko biết chỗ học. Mấy bạn có chỗ nào dạy tốt thì cho mình xin cái địa chỉ với nhen, không nhất thiết phải trường lớp gì.. chỉ cần anh chị hay bạn nào đó dạy giỏi là được.
    Vì mình cũng khó có khả năng chi trả cho những chỗ lớn nên mình rất cần nắm chắc được 1 cái gì đó để có thể ra tiền trước tiên là hiện tại tạm ổn rồi. Mình hiện tại ở Q3, HCM.
    Cám ơn mấy bạn trước nhiều ^^

...
  2. dienbinh

dienbinh Thành viên cấp 2

Manip là làm tranh không có thật, do tưởng tưởng mà ra, giống như các phim kinh dị hay khoa học viễn tưởng vậy đó bạn, sản phẩm chủ yếu làm trên photoshop. Nếu có máy tính thì tìm tài liệu tự học, có tiền ra mấy studio học cũng được, học cơ bản trước khi pro rồi manip tự biết thôi
    Theo sự hiểu biết và ý kiến riêng của mình

Ủng hộ diễn đàn