Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Mới xây website, nhờ mn đóng góp ý kiến ạ

Chủ đề thuộc danh mục 'Quảng cáo - Dịch vụ - Mua bán về design' được đăng bởi phuckami, 28/6/16.

Lượt xem: 772

1. phuckami Mới đăng kí

Dear cả nhà,

Mình mới build một website bán đồ bầu cho mẹ và bé cho một bạn ở Hà Nội, nhờ cả nhà xem và đóng góp ý kiến xem web mình cần cải thiện chỗ nào không ạ?

1. Về giao diện: có bắt mắt thu hút và dễ định vị không?
    2. Về sản phẩm: có phong phú và hấp dãn không?
    3. Khác: nếu có

website: bau24h.com

Cám ơn mọi người ạ

...
  2. banhmikemsua

banhmikemsua Thành viên cấp 1

mình có bạn cũng làm buôn bán xài web có sẵn kiểu như vậy bạn à: http://hvlipstick.com/
    Chỉ việc trả tiền cho bên kia thì có ngay 1 trang cơ bản dạng như vậy. Nếu mà bạn muốn nó khác biệt và đẹp thì phải có chút kiến thức về code web hoặc wordpress thay đổi cơ cấu của nó luôn.
    Còn về slide banner thì ảnh chất lượng thấp hoặc không đúng kích thước nên vỡ & nhòe quá. Hình sản phẩm thì không có gì để nói :))
    Nói chung bạn muốn build một trang web đẹp thì nếu đã xài hàng có sẵn thì nên đầu tư khâu hình ảnh cho đẹp, vậy thôi

Ủng hộ diễn đàn