Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Mong mọi người góp ý!!

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi vienjacob, 14/9/14.

Lượt xem: 1,728

1. vienjacob Thành viên cấp 1

Biết diễn đàn lâu rồi nhưng cũng chỉ dừng lại ở mức tập tọe làm theo các clips dậy blend, pts,.. của các anh trong diễn đàn mà không có điều kiện theo đuổi đam mê vì đang còn đi học, kinh tế không cho phép :)
    Tích cop mãi tậu được một em 30D, có bắn được vài kiểu mong nhận được sự đóng góp chân thành của mọi người để em rút kinh nghiệm!!! GAUr4nc.jpg 59NowyY.jpg ADLOgHs.jpg Rws19Ff.jpg [​IMG] HyXeMeQ.jpg Hvh0xhf.jpg nujvnha.jpg Xr1dwBJ.jpg

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 14/9/14
  2. khanhcoca

khanhcoca Thành viên cấp 2

Biết đóng góp gì đây! có thấy gì đâu
    vienjacob thích bài viết này
  3. vienjacob

vienjacob Thành viên cấp 1

em đang vật vã tìm cách chèn ảnh filckr vào @@ upload lên diễn đàn lâu quá
  4. khanhcoca

khanhcoca Thành viên cấp 2

à! tôi thì tôi pót lên face trước sau đó tải về. Size nó tự giảm :D
  5. vienjacob

@-)@-)@-) copy links từ flick sang và nó như kia, mình đúng là con gà :((:((
  6. quangnguyen111

quangnguyen111 Thành viên cấp 2

bạn bắn vào kiểu khác được không? Hihi
    vienjacob thích bài viết này
  7. vienjacob

bác cho em gợi ý là bắn thêm ở đâu ak?? :D

Ủng hộ diễn đàn