Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Một số logo mình làm

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày sản phẩm nhận diện của bạn' được đăng bởi trantuandung, 11/8/15.

Lượt xem: 2,575

1. trantuandung Mới đăng kí

Giao lưu cùng mọi người một số logo mình làm :D
    Portfolio của mình: behance.net/trantuandung

...
  2. Rin hêu

Rin hêu Thành viên cấp 1

Đẹp quá bạn.
    Chỉ mình tut đổ bóng được không.
  3. ThanhTam_Tran

ThanhTam_Tran Thành viên cấp 1

Logo salesbeast và The goodwill times anh thiết kế đẹp quá!
    Cảm ơn anh đã chia sẻ ạh ^^
  4. Gà Ác

Gà Ác Thành viên cấp 1

Bạn vẽ rất đẹp nhưng nhiều chi tiết quá, logo càng ít chi tiết và dùng màu đơn sắc càng tốt :D Mình thấy 1 số logo có vẻ bạn tham gia bên freelancer.com, nhiều chi tiết vậy khó thắng lắm, ý kiến cá nhân :D
    trantuandungFelix Lee thích bài viết này.
  5. Dương Pi

Dương Pi Mới đăng kí

bác có thể thiết kế giúp e 1 quả Logo đc k ạ ? =))) e xin cảm ơn trước :3
  6. trinhvanhiep

trinhvanhiep Thành viên cấp 2

logo của bạn đa số ở dạng full color , không tốt cho in ấn. nên thiết kế logo ở dạng âm bản dương bản ,nếu nhìn tốt thì mới chuyển sang phối màu.
  7. PHUC-HOANG

PHUC-HOANG Thành viên cấp 2

Bạn thuộc trường phái màu mè :D
    Logo của bạn tổng quan đẹp nhưng nhược điểm sẻ khó in ấn, nhất là khi khách có nhu cầu làm nhũ bạc và khó khi in logo trên các loại hóa đơn, phiếu liên in 1 màu.
    Mình đánh giá cao mắt thẩm mỹ của bạn, nhưng thiết kế của bạn ko sát thực tế ^^!
    trantuandung thích bài viết này
  8. trantuandung

trantuandung Mới đăng kí

Cám ơn các bạn đã góp ý :D Có một số logo dạng doodle, mascot mà khách có yêu cầu nên mình mới thiết kế như thế, xu hướng logo này gần đây mình cũng thấy khá nhiều, có vẻ phù hợp với chiến lược marketing online của khách. Còn thông thường mình vẫn làm logo dạng tối giản, quy chuẩn :)

Bạn Gà ác nói đúng, mình thi thoảng tham gia contest freelance.com cho vui, có cái thắng cái không, tuy ko dc CH chọn nhưng một số cái mình vẫn ưng ý và muốn chia sẻ vs mọi ng :D
  9. HaiXanh123

HaiXanh123 Thành viên cấp 2

Đẹp đó bạn, logo dạng này hợp với các trang online k cần thiết in ấn, rất tươi tắn, dễ thương :D Tay nghề illustration + style rất cứng cáp, phong độ :D
  10. kenny_hung79

kenny_hung79 Banned

hà hà nhìn cũng hay mắt nhưng không được xúc tích cho lắm bạn ak :D. Nhưng dù sao cũng cảm ơn bạn đã chia sẻ với mọi người.
  11. Good

Good Thành viên cấp 1

Đặc biệt thích cái cuối cùng. Keep up the good works!
    trantuandung thích bài viết này
  12. TrungNguyen102

TrungNguyen102 Thành viên cấp 1

Mình thích nhất là logo của salesbeat. Mình nghĩ các logo của bạn phù hợp cho sử dụng digital hơn là printing :)
  13. C.A.T

C.A.T Mới đăng kí

LOGO cuối cùng dễ thương quá bác.

Ủng hộ diễn đàn