Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Mua máy ảnh Nikon D3000 Kit 18-55 mm VR hay Nikon 1 V1 (Nikkor VR 10-30mm F3.5-5.6)

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận' được đăng bởi duongthuy1208, 6/8/13.

Lượt xem: 2,027

1. duongthuy1208 Thành viên cấp 1

Em chào cả nhà. Tình hình em mới tiết kiệm được khoảng 8 triệu ( không có khả năng kiếm thêm) nên muốn mua một chiếc máy ảnh. các bác tư vấn giúp em 2 dòng máy trên hoặc giới thiệu giúp em máy khác với. em đang phân vân quá, nhờ mọi người giúp đỡ, cảm ơn cả nhà nhiều.

...
  2. thoanh123

thoanh123 Thành viên cấp 2

m đang định mua 1 chiếc máy ảnh mà chưa đủ đk tài chính, xin nhờ mấy ACE tư vấn dùm con vừa vừa lại ổn khoảng 6,5 triệu trở xuống
  3. Công Chúa Bê Đê

Công Chúa Bê Đê Thành viên cấp 1

bạn có thể mua trả góp ý :3 hề hề
  4. luisleo29

luisleo29 Thành viên cấp 3

Tầm đó thì chỉ có 2nd thôi,... Chụp tạm tập tành thôi chứ xịn thì khó :)

Ủng hộ diễn đàn