Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Mưa, nỗi buồn và Cô gái [Nikon D90]

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi Tâm Hồn Lạ Lùng, 19/6/14.

Lượt xem: 4,611

1. Tâm Hồn Lạ Lùng Mới đăng kí

Chào mọi người ! :)
    Lần đầu tiên up hình lên forrum :3, mong mọi người đừng cho tớ hứng đá ngay nhé ! ...
    Tớ thường chỉ có cảm hứng chụp những thể loại cảm xúc như thế này, kiểu buồn bã thất tình blah blah (ở cuối có tấm mình chụp kiểu chồng hình)
    :D :D :D
    Địa điểm chụp : hẻm nhỏ ở đường Lê Văn Sỹ TPHCM
    Nikon D90 + Lens 70-300
    Trên tinh thần học hỏi và giao lưu chứ tớ chưa có nhu cầu xây nhà nhé :">

...
    DDreamer, Linh Giang, Runningman4 người khác thích bài viết này.
  2. ndduong2014

ndduong2014 Thành viên cấp 1

nhìn e gái nhiều cảm xúc ghê.
    Tâm Hồn Lạ Lùng thích bài viết này
  3. hatay1712

hatay1712 Thành viên cấp 4

Nikon D90 + Lens 70-300 mà sao chất lượng ảnh giống như chụp bằng điện thoại vậy?
    Được tấm đầu tiên
    phuongthustudio thích bài viết này
  4. Tâm Hồn Lạ Lùng

Tâm Hồn Lạ Lùng Mới đăng kí

ndduong2014 :) cảm ơn a ạ...
    hatay1712 ^^ mình chụp lúc chiều tối, trời mưa. Cả mình sáng tác ảnh dựa trên cảm xúc là nhiều cho nên về nước ảnh, mình không quá quan trọng.
    LuuQuangHuy thích bài viết này
  5. Jimmy Kudo

Jimmy Kudo Thành viên cấp 2

Nhìn vô đầu tiên là thấy rung. :v :v bức 3,5,6,7 mình nghĩ nó k có bố cục gì hết,vs mờ nữa,cố gắng nhé. ;;)
    hatay1712 thích bài viết này
  6. Tâm Hồn Lạ Lùng

Jimmy Kudo hihi :3 cảm ơn bác đã góp ý ! tớ sẽ cố gắng quay tay nhiều hơn =)))))
  7. Bèo bọt biển

Bèo bọt biển Thành viên cấp 2

pic 7 bác chồng 2 pic lên nhau à, mask bớt đi chứ -> mờ quá, bác lấy nét kì cục quá và 1 điều nữa là resize chữ kí đi, ko ai lấy ảnh của bác đâu mà sợ
  8. phuongthustudio

phuongthustudio Thành viên cấp 5

:"> thớt sợ gạch nên mình ko bàn luận
    Thích pic 1
    hơi thích pic 2 3 4
    ko thích pic 7
    pic cuối cũng hơi hơi thích
  9. Tâm Hồn Lạ Lùng

Bèo bọt biển ^^ tớ chụp chế độ chồng hình chứ k pts ^^ hihi tks bác góp ý !
    phuongthustudio2 :))))))) tớ có làm thế bao giờ... nhưng mà cảm ơn cậu vì đã cố gắng thích ảnh của tớ ^^
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn