Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Muốn chèn đường link vào bản tin của web công ty giống như web của vinamilk

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về web' được đăng bởi TRUYENTHONGMINHTHANH, 15/3/17.

Lượt xem: 3,175

1. Mình muốn làm đường link cho file tài liệu mà khi click vào >> mở 1 tab mới xem được nội dung file cũng như có thể tải được về máy tính như của web vinamilk
    Cám ơn các bạn nhiều

...
  2. Bát Nhã

Bát Nhã Thành viên cấp 2

Upload file đó vào một web trung gian cho phép coi. Ví dụ Google Drive.
  3. Mình muốn link trực tiếp trên web cty giống như của vinamilk thì làm ntn nhỉ
  4. Bát Nhã

Bát Nhã Thành viên cấp 2

Chỉ rồi đó :v
  5. nguyetanh8406

nguyetanh8406 Banned

Dùng trung gian rồi lưu lại thôi.
  6. nguyetanh8406

nguyetanh8406 Banned

Hoặc không lưu vào host của công ty cũng được á..
  7. Mình muốn hỏi cách đuea link đó vào host của mình để khi mở ra là có thể xem trước trên web hoặc lưu ra ngoài. cám ơn các bạn đã chia sẻ
  8. Nighter

Nighter Thành viên cấp 3

thuê 1 thằng code nó làm cho
    hướng dẫn cho mà loay hoay ko biết làm thì cũng khác j nhau đâu
    TRUYENTHONGMINHTHANH thích bài viết này
  9. Tức là phải can thiệp vào code (đang dùng php) phải ko bác? hiện tại mình cũng đã up lên ftp nhưng khi mở ra đều báo sai, ko xem đc. Việc lấy link trung gian là google drive mình làm đc rồi.
    Cám ơn các bác nhiều

Ủng hộ diễn đàn