Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Muốn làm bức ảnh này thì dùng phần mềm chỉnh ảnh nào?

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi ledong741997, 23/6/16.

Lượt xem: 1,782

1. ledong741997 Mới đăng kí

em mới bắt đầu tim hiểu photoshop mấy bác cho em hỏi muốn làm được 1 tấm hình như thế này thì phải sử dụng chương trình nào. ko biết pts có làm được ko nhỉ . em cảm ơn :)

...
    tranvan.muon thích bài viết này
  2. Mềnh Là Khoa

Mềnh Là Khoa Thành viên cấp 1

Sử dụng adobe ilustrator hoặc corel bạn nhé
  3. thiennamlong

thiennamlong Thành viên cấp 1

Photoshop vẫn làm được nhé bạn. Mà phải Pro :D
  4. Hakkydororo

Hakkydororo Thành viên cấp 2

Bạn chỉ cần dùng chủ yếu 2 cái trong PTS là shape và blending options là sẽ ra đc cái hình giống thế này ;)
  5. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

thiennamlong: Cái này chỉ cần biết tới Cơ bản và Lý thuyết thì có thể làm. Pro gì mấy cái đơn giản này.
  6. phong92x

phong92x Thành viên cấp 2

Chiến được hết, quan trọng là ý tưởng và óc sáng tạo, chuyên môn có căn bản + rèn luyện
  7. pham van thuy

pham van thuy Thành viên cấp 1

corel và ai là tốt nhất. chắc qc trá hình bị ban nick rồi

Ủng hộ diễn đàn