Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Muốn xin plugin RAY cho photoshop

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi hatay1712, 30/5/14.

Lượt xem: 9,572

1. hatay1712 Thành viên cấp 4

Chào các bạn, mình mới cài plugin rays cho photoshop nhưng không có cờ rắc nên chỉ được dùng được thử, đây là plugin hiệu chỉnh tia sáng rất hay. bạn nào có bản cờ rắc đầy đủ cho mình xin với. Cám ơn mọi người đã quan tâm!

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 30/5/14
  2. hatay1712

hatay1712 Thành viên cấp 4

Đúng đấy, chính là nó đấy tranvan.muon ạ, bạn gửi mình plugin đấy được không?
  3. haitran2302

haitran2302 Thành viên cấp 2

tranvan.muon, hatay1712Hồng Sơn thích bài viết này.
  4. hatay1712

haitran2302- mình tải về cài rồi, nhưng sao file cờ rắc cũng có đuôi .exe mình click mà nó báo lỗi không chạy
    Chỉnh sửa lần cuối: 30/5/14
  5. haitran2302

haitran2302 Thành viên cấp 2

à bạn tắt pts đi, coppy file Rays.exe trong thư mục cờ rắc tìm đến folder cái đặt nó (máy mình là C:\Program Files\Digital Film Tools\Rays v1.0) paste đè lên hỏi gì kệ nó cứ yes hay ok là được. Bật pts lên trong filter sẽ có Digital Film Tools.Ok
    hatay1712 thích bài viết này
  6. hatay1712

haitran2302- Cám ơn bạn nhiều nhé, mình cờ rắc được rồi. Cám ơn cả bạn tranvan.muon đã nhiệt tình quan tâm
    tranvan.muon thích bài viết này
  7. Swaggg

Swaggg Thành viên cấp 1

Ặc sao em tải về r, cờ rắc r mà nso k hiện lên trong pts ợ?? @.@
    Em dùng cs6 64 bit @.@ :((
  8. Du0ngNguyen

Du0ngNguyen Mới đăng kí

cái bản Upload 1.0.2.2 ko tải được :)
  9. Du0ngNguyen

Du0ngNguyen Mới đăng kí

nãy mình down về nó báo lỗi :))
  10. Du0ngNguyen

Du0ngNguyen Mới đăng kí

bản v1.0.1 down được. nhưng bản v1.0.2.2 update chả hiểu sao link báo lỗi :D
  11. tanirac

tanirac Thành viên cấp 3

12. Du0ngNguyen

Du0ngNguyen Mới đăng kí

13. Tùng zino

Tùng zino Thành viên cấp 1

quánh dấu bài này
  14. ngocphandang

ngocphandang Thành viên cấp 1

Oánh dấu đã

Ủng hộ diễn đàn