Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nên học thiết kế đồ hoạ ở trung tâm nào ở Hà Nội?

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi xin kinh nghiệm cho designer' được đăng bởi Nam Kennedy, 15/3/17.

Lượt xem: 3,826

1. Nam Kennedy Mới đăng kí

Em chào mọi người trong group ạ!
    Em ở Hà Nội. Hiện tại em muốn học thiết kế đồ hoạ, em có tìm hiểu qua vài trung tâm thì đều có những ý kiến trái chiều nhau nên em bị loạn :(
    Vậy em muốn các anh/chị tư vấn cho em là học ở trung tâm nào tốt và chất lượng ạ.
    Em xin chân thành cảm ơn!

...
  2. designtech

designtech Mới đăng kí

Chào bạn mình bên designtech nếu bạn có sở thích về đồ họa mà kinh phí lại eo hẹp hãy đến với bên mình nhé . Mình không hứa cho bạn đồ ăn sẵn nhưng sẽ sắm cho bạn cần câu để câu cá
    Địa chỉ bên mình P1013 tòa nhà FLC 36 phạm hùng ( ngay cạnh cổng ra bến xe mỹ đình nhé) .
    Chỉ cần bạn có đam mê không gì là không thể . :D:D:D:D:D:D:D Mong sớm gặp lại bạn nhé
    website : dohoalaptrinh. com

Ủng hộ diễn đàn