Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

New member hỏi ý kiến

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Painting' được đăng bởi SUNKENSKN, 14/4/15.

Lượt xem: 3,424

1. SUNKENSKN Mới đăng kí

Mình mới vẽ cái hình này để làm 1 hình xăm, ý tưởng lấy từ tên của mình ( con chuột + mặt trời ), vì khi xăm không xóa được nên hỏi ý kiến mọi người xem có ổn không. ThanK !

...
    dabeomoon thích bài viết này
  2. dabeomoon

dabeomoon Thành viên cấp 4

đẹp đấy mà xăm ở chỗ nào, và nó thể hiện điều gì? vì con chuột thì chả có ý nghĩa gì gì so với thanh long phun châu, mãnh hổ hạ sơn, mãnh hổ hồi đầu hay sinh ra trong chiến tranh trưởng thành trong lao lý cả.
    AstermartinSUNKENSKN thích bài viết này.
  3. hatay1712

hatay1712 Thành viên cấp 4

Tai con chuột hình tròn nhé , không dài và nhọn thế đâu
    SUNKENSKN thích bài viết này
  4. SUNKENSKN

SUNKENSKN Mới đăng kí

@ dabeomoon:Tên cúng cơm là tý nên mình xăm con chuột thôi ( chuột thì vẫn hoàn chuột thôi :v) mình định xăm ở mu bàn tay.
    hatay1712 : cảm ơn nha ! bây giờ mới để ý là tai con chuột hình tròn, tưởng tượng nhầm con dơi .
  5. skylla25

skylla25 Thành viên cấp 2

Cá nhân mình thì thấy ko đẹp. Thớt tắt hình đi đợi cỡ 1 tuần quay lại nhìn xem thử còn thích ko @@"" hay là flip xoay ngược chiều nó lại để đổi góc nhìn. Xem có thấy đẹp ko...

Mình thấy con chuột trong hình nhìn dữ... nhưng ko oai phong... ko có cảm tình...
  6. Tấn Linh

Tấn Linh Thành viên cấp 2

nhìn mấy cái tia mặt trời sao giống bầy t... t... bơi vào trong cái đầu con chuột thế thớt :-B
    Astermartin thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn