Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Newbie-Typography] Sài Gòn Lạc Nhau Là Mất, Kẻ Ở Người Đi Lối Vô Tình

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm Typography của bạn' được đăng bởi huyquang.wolf, 20/1/14.

Lượt xem: 5,752

1. huyquang.wolf Mới đăng kí

Đây là bức vẽ tay đầu tiên của em sau 2 ngày nghiên cứu typo, các anh chị xem góp ý dùm em ạ. Tại em kết cái câu này quá nên đánh liều vẽ :). Tks
    Em thấy chưa được trau chuốt cho lắm :(...
    Cám ơn mọi người đã xem

...
    Tạ Thị Liên, DDreamerkientooc thích bài viết này.
  2. lenm

lenm Thành viên cấp 4

Anh thấy có mấy vấn đề như thế này:
    1. Nét tay của em chưa tốt lắm, nên tập nhiều hơn
    2. Text của em k phù hợp, và đặc biệt là khi lên text nên rõ ràng và cân xứng, đỡ rối mắt người nhìn
    3. Các chi tiết phụ thêm nên giản lược đi và lên rõ khối để đỡ bị lấp mất Text chính

Nếu đây là bản phác để em lên line trên PTS thì em nên xem lại bố cục. còn đã hoàn chỉnh thì nên xem mấy điều trên nhé
    Mrhoangpro, ZinPhuyquang.wolf thích bài viết này.
  3. huyquang.wolf

huyquang.wolf Mới đăng kí

lenm: dạ cám ơn anh đây chỉ là bản sketch trên giấy lúc 12h đêm của em lúc đó hứng quá nên làm luôn...tại cũng mới tập tễnh em đang tham khảo để sửa đưa lên trên Ai.
  4. Kend Nguyễn

Kend Nguyễn Thành viên cấp 2

vẽ là một chuyện , đi line là một chuyện :))
    huyquang.wolfleehomwany thích bài viết này.
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn