Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nghịch lại Ps sau khi thi

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi iamatsundere, 22/6/13.

Lượt xem: 2,992

1. iamatsundere Thành viên cấp 1

Tình hình là sau 1 thời gian tập trung vào thi thì rất nhớ ps, thi xong là bắt tay ngay vào làm mấy pic. Nhưng thấy nó cứ thế nào ế :v Các bác cho em comment với (:

Cái này mà trước thi :))

...
    TraGiang thích bài viết này
  2. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Đúng là nó cứ thế nào í , mình cũng chẳng biết nhận xét thế nào luôn :))
    Hà Linh Ozluisleo29 thích bài viết này.
  3. N.Tiger

N.Tiger Thành viên cấp 1

haha nhìn khá ngộ nghĩnh :)) đi thi VN gót té liền được đóa hê hê
  4. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

Bạn cắt còn quá kém /:)
    Mam thích bài viết này
  5. toanlove371

toanlove371 Thành viên cấp 3

Những bức tranh này về sau có thể được bán đấu giá :D
  6. Mam

Mam Thành viên cấp 1

Cái này theo ý kiến cá nhân, mình thấy vấn đề "thế nào" của bạn là do nét cắt, nét cắt của bạn chưa dc "mượt".

Ví dụ như tấm số 1, mình nghĩ là bạn nên cắt sát vào mặt mẫu (nét bạn tách khỏi nền chưa được cắt theo mặt mẫu, không biết có phải chủ ý của bạn không), rồi những họa tiết, hoa văn khía sau bạn không nên viền màu đen, những viền đen ấy làm mình có cảm giác nét vẽ của bạn hơi "nguệch ngoạc" (mặc dù sự thật không phải thế) ^_^

Bạn gửi cho mình stock và file PSD để mình nghiên cứu thử nhé!
  7. kid2104

kid2104 Mới đăng kí

giống ghép tranh con nít ghê :D
  8. Nam tz

Nam tz Thành viên cấp 2

nhìn kiểu hay hay ý, vừa trẻ trung vừa có gì đó hơi ma mị, mình là mình kết mạnh phong cách này rồi đấy :3
  9. chituong113

chituong113 Mới đăng kí

mình thấy nó sơ sài quá
  10. betrieu

betrieu Thành viên cấp 2

Nhìn lướt pic cuối thì tưởng đẹp :3 , nhưng nhìn kĩ thì mình hơi ngạc nhiên ... hình vẽ còn sơ sài ... ý tưởng của bạn khá hay, nhưng chưa biết cách thể hiện nó :3
  11. Trần Mậu Trí Tâm

Trần Mậu Trí Tâm Thành viên cấp 2

nhìn nó cứ thế nào á >:)
  12. TraGiang

TraGiang Thành viên cấp 2

nhìn nó cứ ngộ ngộ thế nào ấy :P, like #2 cho chàng xoăn Luiz :D
  13. Góa Vợ

Góa Vợ Thành viên cấp 2

Đúng nghĩa đen của từ "nghịch" nuôn. :))

Ủng hộ diễn đàn