Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nghịch thôi :D

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi BooXynh, 25/12/12.

Lượt xem: 2,495

1. BooXynh Thành viên cấp 2

Mình thích chụp hình lắm nhưng ko có điều kiện mua máy. Lâu lâu lấy máy KTS ra nghịch thôi
    Sẵn tiện mấy bạn cho mình hỏi sao máy KTS của mình phóng hình lại bị vỡ? Tại mình cầm máy ko chắc hay tại máy ko xịn? Mình xài Sony cybershot dsc-w630

...
    MissMabu, hoa_ki_long, hieucuibapvn1 người khác thích bài viết này.
  2. hieucuibapvn

hieucuibapvn Thành viên cấp 2

pic 4, 5, 6 đẹp quá. bạn cũng ở TP ah:P
    BooXynh thích bài viết này
  3. BooXynh

BooXynh Thành viên cấp 2

uhm mình ở TP. mấy pic đấy chụp ở sân thượng nhà mình :D
  4. hoang phan

hoang phan Thành viên cấp 2

bức 1 out nét, bức 2 crop lại hình chỉnh lại màu vs độ sáng mấy pic kia thì không biết góp ý như thế nào :)
  5. BooXynh

BooXynh Thành viên cấp 2

hihi. mình chỉ up hình gốc thui chưa chình gì hết. tại vì cũng muốn ham hố chia sẻ với mọi người ấy mà :D
    hoang phan thích bài viết này
  6. hieucuibapvn

hieucuibapvn Thành viên cấp 2

hihi hôm nào cho mình mượn sân thượng nhà cậu nha:D
  7. hoang phan

hoang phan Thành viên cấp 2

thế cố gắng đầu tư thêm nữa nha bạn :) con đường còn dài gian nan và đau khổ :)
  8. BooXynh

BooXynh Thành viên cấp 2

tks bạn. mình đang định học photoshop để chỉnh hình cho đẹp. chứ điều kiện ko có. hì. bây giờ mới có thời gian cho ước mơ...
  9. Trung Kiên

Trung Kiên Thành viên cấp 3

Vì cảm biến của máy p&s quá nhỏ, chức năng hạn hẹp với lại mọi thứ đều auto (mà auto hay bị ngu lắm, kể cả dslr), nên ảnh của chúng chất lượng kém :D
    Mua máy film đi, mình đang xài máy film :v :v
    Hình khá tốt mà ko cần thuốc thang gì hết :-bd
  10. BooXynh

BooXynh Thành viên cấp 2

nhà mình có 1 máy film rồi. của papa nên ko dám tự ý đụng. hihi. nhưng nếu chụp máy film rồi muốn up ảnh thì thế nào? scan hả bạn?
  11. Trung Kiên

Trung Kiên Thành viên cấp 3

Scan ngoài tiệm thôi bạn, nhưng mà 1 tháng chụp 1-2 cuộn film là nhiều lắm rồi, cũng chẳng tốn nhiều lắm :v :v
    Hình mới scan xong hồi nãy nè :3 :3, ko photoshop gì hết :3 :3, lens cùi và film rẻ tiền luôn :v :v[​IMG]Scan tại Phương Quỳnh trên đường Nguyễn Huệ, 50k, mắc vãi :((
  12. BooXynh

BooXynh Thành viên cấp 2

có dip nhất định sẽ thử :D
    Trung Kiên thích bài viết này
  13. hoa_ki_long

hoa_ki_long Thành viên cấp 3

KTS mà đẹp quá ! Thích nhất bức 1 :like:
  14. BooXynh

BooXynh Thành viên cấp 2

hihi. tks bạn. pic đó còn 1 tấm nữa

hoa_ki_long thích bài viết này
  15. hoa_ki_long

hoa_ki_long Thành viên cấp 3

Bác Booxynh có Avatar xinh như hoa, và có hình hoa xinh như avatar :v :v:v :v:v :v

Ủng hộ diễn đàn