Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Ngọc Sương Beach Resort

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi Huỳnh Nhật Hưng, 9/10/13.

Lượt xem: 2,820

1. Huỳnh Nhật Hưng Thành viên cấp 1

Tuần vừa rồi có dịp đi theo ông anh được ghé vô đây chơi, giờ up lên đây khoe với mn đồng thời mong mn gạch đá cho mình chụp tốt hơn - tks! :D

#1​

#5​
    #6​
    #7​
    #8​
    #9​
    -----------------------------------------------------------------------
    Nhân tiện cho mình hỏi ae trong forum chuyện này luôn: chuyện là, hiện giờ mình đang kẹt tiền muốn chụp mẫu kiếm vài đồng. Mình định chụp và retouch 10 tấm/200k (file chưa retouch có nhiu cho bấy nhiu) thì có được không! (Có điều là trước giờ mình ko có chụp mẫu nhiều; ko biết hướng dẫn tạo dáng - địa điểm -........)
    * Nếu thấy ổn, thì ae có gì giới thiệu cho mình kiếm vài ve với nha - cảm ơn rất nhiều!!!

...
    Táo TrầnHẻo Hóm Hĩnh thích bài viết này.
  2. lenhuthanhvn

lenhuthanhvn Thành viên cấp 3

Địa điểm này lên hình cưới thì tuyệt
    huy2651992 thích bài viết này
  3. Trùng Dương

Trùng Dương Mới đăng kí

Đây có phải là Nhà hàng Ngọc Sương ở Cam Ranh phải ko bạn??
  4. kangchunbee

kangchunbee Thành viên cấp 1

Đúng rồi đấy bạn. Thành phố Cam Ranh xinh đẹp quê hương tôi^^

Ủng hộ diễn đàn