Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Người Việt Nam lại tiếp tục xấu hổ với thế giới qua sự kiện Bill Gates

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi Phạm Hữu Dư, 10/9/13.

Lượt xem: 4,069

1. Phạm Hữu Dư phamhuudu.com

Thời gian gần đây, trên Facebook truyền tay nhau sự kiện Bill Gates đưa bức ảnh cột điện ở Việt Nam kên Facebook cá nhân của mình.

Và qua sự kiện này, ta lại tiếp tục thấy được cái "vô văn hóa" của người Việt Nam trong mắt nước ngoài, sau đây là 1 status của Facebooker Thanh Trực bình luận về việc này:

1 lần nữa, chúng ta lại tự hạ thấp danh dự của chính mình!

...
    ninh milan, hong, sonhaieu5 người khác thích bài viết này.
  2. Imjustme

Imjustme Mới đăng kí

A hùng bàn phím :D
  3. ohyeah

ohyeah Banned

Tui đã nhấn vào dòng chữ: "báo cáo sai phạm" :)
  4. Hiếu Trần Duy

Hiếu Trần Duy Thành viên cấp 2

vấn đề nan giải, 1 phần do môi trường, đài báo truyền thông lá cải làm sai lệch nhận thức. Thế hệ trẻ ko biết suy nghĩ, ko phân biệt nổi đúng sai nữa...
  5. marion

marion Thành viên cấp 2

facebook VN là vậy mà, tại chúng nó vô văn hóa nhưng ko ảnh hưởng j` tới chúng nó nên cứ việc comment vậy thôi
  6. kuteboy_195

kuteboy_195 Thành viên cấp 2

một hành động xấu mang lại hình ảnh xấu trong mắt bạn bè quốc tế
  7. công chiến

công chiến Thành viên cấp 1

anh ơi cái cột điện gần nhà em ngày xưa nó còn kinh hơn ntn ý,thế này vãn còn đc chán
  8. Mình chụp cái cột điện này đã lâu đăng lên FB nhưng đâu thấy bị như bác Bill Gates. Chắc tại bác là người nổi tiếng nên thế, khổ thân bác.
    Mà mấy bác tây có vẻ rất thích thú với cột điện VN. Như mấy ông bà trong ảnh này, mình ngồi ngay cạnh cái cột điện nhưng đâu để ý (vì đã quá quen thuộc) nhưng tự nhiên mấy ông bà này đi qua bỗng nhiên dừng lại trầm trồ ngắm nghía 1 lúc làm mình để ý.​
    sonhaieu thích bài viết này
  9. _MeoHoang_

_MeoHoang_ Thành viên cấp 4

các siêu nhân bàn phím đang ngày càng qui mô và có tổ chức :v
  10. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

Chiến thuật chiến tranh nhân dân đấy :D

bọn xâm lược nào cũng bị đập tan, wân thù nào cũng bị đánh bại \m/

công chiến, avatarxa, sonhaieu2 người khác thích bài viết này.
  11. jynftu

jynftu Thành viên cấp 3

Qua mấy vụ thế này thì chặn FB đâm ra lại hay, hóng chặn hết FB và sử dụng MXH triệu đô =))
  12. Bách Bụng Bự

Bách Bụng Bự Thành viên cấp 1

trước giờ mình cứ thắc mắc vì sao FacebookViệt Nam bị chặn, nhưng giờ thì hiểu rồi :-j

Ủng hộ diễn đàn