Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhận xét giúp em cái này với, em mới tập tành ạ :)

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi tienquy9x, 10/10/13.

Lượt xem: 2,090

1. tienquy9x Thành viên cấp 2

Đây ạ, !![​IMG]

...
    michealkingnd91 thích bài viết này
  2. Lincond Huỳnh

Lincond Huỳnh Thành viên cấp 2

được đấy, nhưng mod bác cần chỉnh độ tương phản hợp với cảnh vật, còn cái background thì nên cho nên phóng cái tay nhỏ lại và thêm vào 1 lít ánh sáng chiếu vào mod, còn trái tim thì tạm ổn :>
    tienquy9x thích bài viết này
  3. tienquy9x

tienquy9x Thành viên cấp 2

thank bác ^^, sẽ cố gắng hơn, em thích mấy cái ảnh manipulation và đang muốn làm theo này ^^
  4. vu_hue

vu_hue Mới đăng kí

Đẹp quá....mới tập tành mà đẹp vậy, chỉ e với...:D
  5. CaoChiNhan

CaoChiNhan FA Minh Chủ

Mới tập mà làm đc vậy là khá rồi, mình góp ý chút để bạn khá hơn. :)
    1- Mod vẫn còn khá sáng so với nền. Bạn nên đổ bóng cho mod để tạo cảm giác chân thực hơn.
    2- Máu trên ngón tay làm tốt nhưng trên bàn tay và trái tim sai phối cảnh rồi.
    Chúc bạn có thêm những tác phẩm tốt hơn. ;)
    tienquy9x thích bài viết này
  6. tienquy9x

tienquy9x Thành viên cấp 2

Đa tạ các bác đã góp ý, em sẽ cố gắng hơn ^^
  7. _MeoHoang_

_MeoHoang_ Thành viên cấp 4

ko có ý gì nhưng hình như trong 2 bàn tay là phân phải ko bác :O vì nhìn bàn tay khá giống tay nông dân :O nếu đúng thật thế thì chết mod ròi :O
  8. LordEmperor

LordEmperor Thành viên cấp 2

Trái tim nhìn rất rất là không ổn :|
    Phần vai phải tách bị lỗi hay cố tình vậy bạn
  9. phung_uit

phung_uit Mới đăng kí

Cũng được!

Ủng hộ diễn đàn